Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ maximum durability retractable roof pergola ] trận đấu 152 Các sản phẩm.
Cửa sổ chống gió có thể thu vào bằng nhôm Pergola Hướng dẫn sử dụng ngoài trời Sân hiên Pergola
| Mục: | Thủ công bằng nhôm Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm pergola |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, tùy chỉnh |
| Loại mái nhà: | Mui cứng |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Thép Louver |
Địa chỉ:
| Mục: | sân pergola |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc: | trắng, đen, màu nâu, màu nâu, tùy chỉnh kích thước |
| Kích thước sản phẩm: | 5X3m , 3X4m , 4X4m ; 5X3m, 3X4m, 4X4m; Customized Szie Szie tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola có rèm kéo ra |
Pergola nhôm có mái che có động cơ màu xám với rèm màn hình Zip
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6073 Nhôm Pergola |
| Màu sắc: | Pergola nhôm xám |
| Kích thước sản phẩm: | 10' × 10' ; 10' × 13'; Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola nhôm có động cơ hiện đại |
Mái che bằng nhôm có động cơ tùy chỉnh ngoài trời với ánh sáng RGB
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6073 Pergola nhôm cơ giới |
| Màu sắc: | Xám ; trắng ; Đen ; màu sắc tùy chỉnh |
| Kích cỡ: | 10' × 10' ; 10' × 10' ; 10' × 13' ;12' × 20' ;10 |
| Phong cách: | Pergola nhôm có động cơ hiện đại |
Mái che bằng nhôm có động cơ ngoài trời 3x6m Pergola Gazebo
| Mục: | Pergola nhôm ngoài trời |
|---|---|
| Vật chất: | Vọng lâu pergola nhôm |
| Màu sản phẩm: | xám, đen, trắng, tùy chỉnh |
| Loại mái nhà: | Pergola nhôm cứng |
| Hàm số: | Pergola nhôm chống thấm, che nắng, mưa sản xuất |
Pergola nhôm chống nước chống gió để lắp đặt trên tường Pergola nhôm kéo ra
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
|---|---|
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
Bạt che có thể thu vào bền FTS Mặt tiền bảo vệ điều khiển thông minh
| Vật chất: | Vải sợi thủy tinh |
|---|---|
| Sử dụng: | Nắng |
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Ứng dụng: | Bên trong bên ngoài |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
Mái hiên che nắng có thể thu vào Hệ thống giàn che PVC tùy chỉnh SUNC với tán trượt
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
Kích thước tùy chỉnh Mái hiên kim loại có thể thu vào sinh học cho các địa điểm thương mại
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
Nơi ở riêng có thể thu vào Mái hiên che bóng tự động Vải dày 0,6mm
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |


