Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ maximum durability retractable roof pergola ] trận đấu 152 Các sản phẩm.
Mái che có thể thu vào bằng nhôm Pergola có thể gắn được Gazebo Mái hiên gắn tường bên
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
Hợp kim nhôm Pergola có thể thu vào tùy chỉnh trên mái nhà 260mm Ôxy hóa anốt
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
| Lưỡi: | 260mm |
Trần nhà có thể kéo ra ngoài trời hiện đại có động cơ Pergola sân sau với khung tùy chỉnh và màn hình bên
| Điểm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Hệ thống mái nhà mở ra bên ngoài PVC có thể thắt chặt Pergola bên tường gắn hàng rào
| Loại: | mái hiên |
|---|---|
| Xét cánh buồm: | Pergola tráng PVC |
| Chất liệu cánh buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Vải: | Pergola trên mái nhà có thể thu vào bằng polyester 850g / s.qm |
Mái hiên có thể thu vào ngoài trời Pvc Vải kim loại Pergola Pvc Tráng buồm hoàn thiện
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
Có thể tùy chỉnh Pvc Pergola có thể thu vào Mái che che nắng mưa cho nhà ở tư nhân
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
Hình khung tùy chỉnh với hợp kim nhôm 6063 và IP67 thử nghiệm động cơ lưỡi dao lưỡi dao mái kéo lại Pergolla
| Điểm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
3 X 4 Nhôm Pergola Bioclimatic có thể thu vào có động cơ với đèn quạt màn hình Zip
| Mục: | Pergola nhôm có thể thu vào |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| màu sắc: | xám, đen, trắng, tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4; 4x3; 4x6; 3x3; Tùy chỉnh |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Thép Louver Pergola |
Hỗn hợp kim nhôm có động cơ kéo ra Pergola Louvered mở và đóng
| Mục: | giàn che nhôm ngoài trời |
|---|---|
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola có thể thu vào có động cơ |
Sân hiên ngoài trời có thể điều chỉnh mái che Pergola Gazebo với rèm che nắng Ziptrack
| Mục: | pergola nhôm |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, tùy chỉnh |
| Kích thước: | 10' × 12' ; 10 'x 12'; 10' × 10' ;customized 10 ' |
| Phong cách: | Pergola mái che có thể điều chỉnh |


