Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ deck outdoor aluminium pergola ] trận đấu 53 Các sản phẩm.
Vườn chống thấm nước bằng nhôm có động cơ Pergola Rot Proof
| Mục: | Pergola nhôm ngoài trời |
|---|---|
| Vật tư: | Hợp kim nhôm Pergola |
| màu sắc: | Tự phối màu |
| Tính năng1: | Dễ dàng lắp ráp Pergola nhôm |
| Feature2: | ECO THÂN THIỆN, Nguồn có thể tái tạo |
Hệ thống Pergola có động cơ không thấm nước Louvre Mái che Pergola cho mưa lớn
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Có thể điều chỉnh mui cứng chống mưa Pergola nhôm có mái che 10 X 13 FT cho sân hiên trên boong
| Mục: | tán pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | màu đen ; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 10' × 12' ; 10 'x 12'; 10' × 10' ;10' × 13' ;custom |
| Phong cách: | Pergola mái che có thể điều chỉnh |
OEM Mái che Mái che Pergola Tấm che bằng nhôm có thể thu vào
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Sơn tĩnh điện 202mm Aerofoil IP67 Aluminium Pergola
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Louver Roof Gazebo Garden Bioclimatic Nhôm Pergola Anodic Oxy hóa
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Bảo vệ mưa Pergola bằng nhôm có thể thu vào bằng chứng gặm nhấm
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Xây dựng vườn ép đùn Pergola không thấm nước Dễ dàng lắp ráp
| Mục: | Nhôm Pergola có mái che ngoài trời |
|---|---|
| Vật tư: | Hợp kim nhôm Pergola |
| màu sắc: | Tự phối màu |
| Tính năng1: | Pergola lắp ráp dễ dàng |
| Feature2: | ECO THÂN THIỆN, Nguồn có thể tái tạo |
Hướng dẫn sử dụng chống thấm Nước có động cơ Pergola đùn vườn Gazebo nhôm
| Mục: | Nhôm Pergola có mái che ngoài trời |
|---|---|
| Vật tư: | Hợp kim nhôm Pergola |
| màu sắc: | Tự phối màu |
| Tính năng1: | Pergola lắp ráp dễ dàng |
| Feature2: | ECO THÂN THIỆN, Nguồn có thể tái tạo |
Hệ thống mái che có thể thu vào bằng điện Bộ dụng cụ Pvc Pergola có rèm
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | PVC |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |


