Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ deck outdoor aluminium pergola ] trận đấu 53 Các sản phẩm.
Bảo vệ mưa được cung cấp năng lượng từ Lớp phủ PVDF bằng chứng gặm nhấm Pergola
| Mục: | Pergola nhôm |
|---|---|
| Vật tư: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | Tự phối màu |
| Tính năng1: | Dễ dàng lắp ráp |
| Feature2: | ECO THÂN THIỆN, Nguồn có thể tái tạo |
Sân vườn bằng nhôm chống thấm có động cơ 2.0mm
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Sơn tĩnh điện 2.0mm Mái che Louvre có động cơ bằng nhôm Pergola
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Pergola bằng nhôm có động cơ không thấm nước với ánh sáng đèn Led
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Chống thấm mái Louver bằng nhôm có động cơ Pergola sơn tĩnh điện
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Vườn vòm bằng nhôm có động cơ Pergola bằng chứng gặm nhấm cho sân vườn
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Mái che hiện đại ngoài trời bằng nhôm Pergola sơn tĩnh điện
| Tên: | Hệ thống mái tôn chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đăng kí: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học sân vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Pergola nhôm kiến trúc Sân hiên hiện đại có động cơ
| Tên: | Hệ thống mái che bằng nhôm chống thấm Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đơn xin: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật tư: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
6063 Chống thấm nước Louver nhôm Pergola có động cơ có thể thu vào
| Tên: | Hệ thống mái che bằng nhôm chống thấm Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đơn xin: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật tư: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Bột tráng nhôm Pergola chống thấm ngoài trời
| Tên: | Hệ thống mái che bằng nhôm chống thấm Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đơn xin: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật tư: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |


