Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ deck outdoor aluminium pergola ] trận đấu 53 Các sản phẩm.
IP67 Anthracite Aluminium Pergola Anodic Oxidation Garden Pergolas
| Tên: | Hệ thống mái che bằng nhôm chống thấm Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đơn xin: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật tư: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Motor Mở Mái Che Nhôm Pergola Ngoài Trời
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Vòm, Arbours, Giàn che sân vườn |
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Pergola nhôm Bioclimatic Garden 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Pergola nhôm Công cụ làm vườn Kiểm soát nước Kiểm soát gió cho hồ bơi
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
10 '× 13' Nhôm ngoài trời có mái che trên sàn Pergola Garden Patio Gazebo với mái có thể điều chỉnh
| Vật chất: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
| Màu sản phẩm: | màu xám, tùy chỉnh bằng tay Louvered Pergola |
| Kích thước: | 10 '× 13' Pergola có mái che bằng tay |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Thép Louver |
Thiết kế vườn cảnh Aluminium Công cụ làm vườn chống nước Pergola nhôm
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
Pergola nhôm có động cơ ngoài trời 12 "X 20" với mái che có thể điều chỉnh và rèm Zipscreen
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu: | xám, đen, trắng, màu tùy chỉnh |
| Kích thước sản phẩm: | 10' × 10' ; 10' × 10' ; 10' × 13' ; 10' × 13' |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Bộ dụng cụ hệ thống mái che Louver không thấm nước Ngoài trời Gazebo Garden Bioclimatic nhôm Pergola
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Chiếc Pergola nhôm màu xám, chống nước, không gian sống ngoài trời với điều khiển thông minh
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
|---|---|
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
Bioclimatic Garden Buliding nhôm Pergola không thấm nước
| Mục: | Pergola nhôm |
|---|---|
| Vật tư: | Hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | Pergola nhôm sinh học vườn Gazebo tùy chỉnh / ngoài trời |
| Tính năng: | Dễ dàng lắp ráp, bền vững, ECO THÂN THIỆN, Nguồn tái tạo, Bằng chứng gặm nhấm, Bằng chứng thối, Khôn |
| Hệ thống cảm biến có sẵn: | Cảm biến mưa cho Pergola cơ giới bằng nhôm |
Dễ dàng lắp ráp Pergola nhôm chống thấm nước với chùm tia 6063
| Mục: | Pergola nhôm |
|---|---|
| Vật tư: | Hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | Pergola nhôm sinh học vườn Gazebo tùy chỉnh / ngoài trời |
| Tính năng: | Dễ dàng lắp ráp, bền vững, ECO THÂN THIỆN, Nguồn tái tạo, Bằng chứng gặm nhấm, Bằng chứng thối, Khôn |
| Hệ thống cảm biến có sẵn: | Cảm biến mưa cho Pergola cơ giới bằng nhôm |


