Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ customized size motorized aluminum pergola ] trận đấu 452 Các sản phẩm.
Pergola nhôm có động cơ ngoài trời 12 "X 20" với mái che có thể điều chỉnh và rèm Zipscreen
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu: | xám, đen, trắng, màu tùy chỉnh |
| Kích thước sản phẩm: | 10' × 10' ; 10' × 10' ; 10' × 13' ; 10' × 13' |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
3 X 3 Mái hiên Pergola bằng nhôm có động cơ không thấm nước Sân vườn Pergola có rèm ngoài trời
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | pergola nhôm có động cơ màu xám |
| Kích cỡ: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che hiện đại có động cơ |
Mưa chống mưa Pergola nhôm động cơ với hệ thống thoát nước ngoài lưỡi lê
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Pergola nhôm có động cơ có thể điều chỉnh được lưỡi 200mm tùy chỉnh
| Tên: | Hệ thống mái tôn chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đăng kí: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học sân vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
RGB Light Outdoor Motorized Aluminium Pergola 4X6m With Shutter Blinds
| Mục: | pergola nhôm ngoài trời |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, màu tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4X6m; Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola nhôm có động cơ hiện đại |
Tòa nhà vườn Pergola bằng nhôm có động cơ màu xám 3X5 4x4 với rèm cuốn ngoài trời
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu: | xám, đen, trắng, màu tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;;3x5 ; Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola nhôm có động cơ hiện đại |
Chống nước ngoài trời có động cơ nhôm Pergola Garden Gazebo Mái hiên
| mặt hàng sản phẩm: | giàn che ngoài trời |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc: | Màu xám đậm với màu bạc sáng bóng Giao thông màu trắng và màu tùy chỉnh Theo số màu RAL |
| Kích cỡ: | 10"X12";12"X12" ; 10" X 10";Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | pergola có mái che cơ giới |
Cửa tường gắn máy Pergola nhôm Thiết kế vườn cuối cùng phụ kiện
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
|---|---|
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
Pergola nhôm có động cơ cho thiết kế vườn Pergola lâu bền và chức năng
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
|---|---|
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
Không gió ngoài trời thiết yếu Động cơ nhôm Pergola 3x6m 5x3m
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |


