Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ customized size motorized aluminum pergola ] trận đấu 452 Các sản phẩm.
Hướng dẫn sử dụng chống thấm Nước có động cơ Pergola đùn vườn Gazebo nhôm
| Mục: | Nhôm Pergola có mái che ngoài trời |
|---|---|
| Vật tư: | Hợp kim nhôm Pergola |
| màu sắc: | Tự phối màu |
| Tính năng1: | Pergola lắp ráp dễ dàng |
| Feature2: | ECO THÂN THIỆN, Nguồn có thể tái tạo |
Pergola vườn nhôm chống nước với điều khiển từ xa
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
Pergola nhôm chống nước chống gió để lắp đặt trên tường Pergola nhôm kéo ra
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
|---|---|
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
Không gian ngoài trời phong cách và chức năng với 5x3m Pergola nhựa nhôm
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
Thiết kế vườn cảnh Aluminium Công cụ làm vườn chống nước Pergola nhôm
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
Màu sắc tùy chỉnh Che phủ sân thượng ngoài trời Pergola Ôxy hóa anốt
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| Lưỡi: | 260mm |
Xây dựng vườn ép đùn Pergola không thấm nước Dễ dàng lắp ráp
| Mục: | Nhôm Pergola có mái che ngoài trời |
|---|---|
| Vật tư: | Hợp kim nhôm Pergola |
| màu sắc: | Tự phối màu |
| Tính năng1: | Pergola lắp ráp dễ dàng |
| Feature2: | ECO THÂN THIỆN, Nguồn có thể tái tạo |
Tải trọng tuyết 160kg / M2 Bioclimatic gắn Pergola có mái che
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Bảo vệ mưa được cung cấp năng lượng từ Lớp phủ PVDF bằng chứng gặm nhấm Pergola
| Mục: | Pergola nhôm |
|---|---|
| Vật tư: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | Tự phối màu |
| Tính năng1: | Dễ dàng lắp ráp |
| Feature2: | ECO THÂN THIỆN, Nguồn có thể tái tạo |
Có thể điều chỉnh Hardtop ngoài trời Louvered Pergola Rot Proof SGS
| Mục: | Pergola có mái che ngoài trời |
|---|---|
| Vật tư: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | Tự phối màu |
| Tính năng1: | Dễ dàng lắp ráp |
| Feature2: | ECO THÂN THIỆN, Nguồn có thể tái tạo |


