Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ customized size motorized aluminum pergola ] trận đấu 452 Các sản phẩm.
Mái che bằng nhôm không thấm nước Pergola ngoài trời Bioclimatic
| Mục: | Pergola nhôm |
|---|---|
| Vật tư: | Hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh được thực hiện / ngoài trời Gazebo vườn nhôm sinh học Pergola |
| Tính năng: | Dễ dàng lắp ráp, bền vững, ECO THÂN THIỆN, Nguồn tái tạo, Bằng chứng gặm nhấm, Bằng chứng thối, Khôn |
| Hệ thống cảm biến có sẵn: | Cảm biến mưa cho Pergola cơ giới bằng nhôm |
Lớp nhôm ngoài trời 6063 Pergola Louvered với IP67 kiểm tra và hệ thống thoát nước
| Điểm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Khung tùy chỉnh với hợp kim nhôm 6063 và IP67 thử nghiệm Motor Louver Blades
| Điểm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Hệ thống mái che có thể thu vào bằng điện Bộ dụng cụ Pvc Pergola có rèm
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | PVC |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm 3x6m Louvered Pergola Tòa nhà sân vườn không thấm nước ngoài trời Gazebo
| Tên sản phẩm: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật liệu: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
| Tự phối màu: | Hướng dẫn sử dụng màu đen, trắng Pergola có mái che |
| Tính năng: | Hướng dẫn sử dụng nhôm Louvered Pergola |
| Kích thước sản phẩm: | Kích thước tùy chỉnh 4 * 4 M, 4 * 3 M, 3x3m, 3x6m |
Ngoài trời Motorized Garden nhôm Pergola với SS Grade 304 và điều khiển từ xa
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Vị trí áp dụng: | Pergola cho ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Pergola thông minh nhôm chống nước chống gió điều khiển
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
Không cần nỗ lực mở rộng không gian sống ngoài trời của bạn với Pergola nhôm kéo ra
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
Pergola nhôm kéo lại chống thấm nước chống gió Pergola nhôm cho cuộc sống ngoài trời không rắc rối
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
Giàn che di nhôm đen có thể thu vào - Bổ sung hoàn hảo cho Ốc đảo ngoài trời của bạn
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |
|---|---|
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| Product Item: | Aluminium Pergola |


