Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ customized size motorized aluminum pergola ] trận đấu 452 Các sản phẩm.
10 '× 10' 'Hướng dẫn sử dụng mui cứng có thể điều chỉnh được mái che Pergola ngoài trời Mái che nắng có mái che
| tên sản phẩm: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật liệu: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
| Tự phối màu: | Màu đen, mái che bằng tay tùy chỉnh Pergola |
| tính năng: | Hướng dẫn sử dụng nhôm ngoài trời Mái che Pergola |
| Kích thước sản phẩm: | 10 '× 10' tùy chỉnh bằng tay Pergola có mái che |
Hệ thống mái che ngoài trời có thể thu vào bằng nhôm Mái hiên gắn tường Gazebo bên hông
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
Trung tâm nghệ thuật biểu diễn triển lãm thế giới PVC Pergola với hệ thống mái nhà kéo ra và màn hình bên
| Loại: | mái hiên |
|---|---|
| Xét cánh buồm: | PVC tráng |
| Chất liệu cánh buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Vải: | Pergola trên mái nhà có thể thu vào bằng polyester 850g / s.qm |
Hệ thống mái nhà mở ra bên ngoài PVC có thể thắt chặt Pergola bên tường gắn hàng rào
| Loại: | mái hiên |
|---|---|
| Xét cánh buồm: | Pergola tráng PVC |
| Chất liệu cánh buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Vải: | Pergola trên mái nhà có thể thu vào bằng polyester 850g / s.qm |
Mái hiên có thể thu vào ngoài trời Pvc Vải kim loại Pergola Pvc Tráng buồm hoàn thiện
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
Biệt thự có thể thu vào Mái che Pergola Không gian ngoài trời Gazebo kim loại sinh học
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
Mái nhà có thể thu vào ngoài trời Hệ thống mái nhà có thể thu vào Pergola
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
Mái che có thể thu vào bằng nhôm Pergola có thể gắn được Gazebo Mái hiên gắn tường bên
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
Khách sạn / nhà hàng Mái che có thể thu vào Pergola Vải PVC chịu lực cao Bảo vệ thời tiết
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
Có thể tùy chỉnh Pvc Pergola có thể thu vào Mái che che nắng mưa cho nhà ở tư nhân
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |


