Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ adjustable motorized aluminium pergola ] trận đấu 306 Các sản phẩm.
Lưỡi 260mm Hệ thống Pergola có mái che Thiết kế miễn phí Mành Witn Nhôm có thể điều chỉnh
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Tên: | Hệ thống pergola mái có thể điều chỉnh bằng nhôm thiết kế miễn phí với rèm che |
| Lưỡi: | 260mm |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
260mm Sơn tĩnh điện chống mưa Lớp phủ nhôm có mái che
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Tên: | Hệ thống pergola có mái che bằng nhôm có thể điều chỉnh được cấu trúc lắp đặt thiết kế miễn phí |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
Ôxy hóa cực dương Louvered Oxit nhôm 260mm Blade Pergola
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên: | Hệ thống pergola có mái che bằng nhôm có thể điều chỉnh được thiết kế tự do |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
Pergola mái nhà có thể kéo ra được động cơ để hoạt động dễ dàng và bền tối đa
| Tính năng bổ sung: | Dải đèn LED/Lắp ráp dễ dàng |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
| Cài đặt: | Đứng tự do hoặc gắn tường |
| Vật liệu khung: | Đồng hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola chống thấm nước cho công trình sân vườn
| Sản phẩm: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
| Màu sắc: | Màu đen, Gery, Trắng Hướng dẫn sử dụng Pergola có mái che |
| tính năng: | Mái che có thể điều chỉnh |
| Kích thước: | Pergola có mái che bằng tay 10 '× 10' |
10 '× 13' Nhôm ngoài trời có mái che trên sàn Pergola Garden Patio Gazebo với mái có thể điều chỉnh
| Vật chất: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
| Màu sản phẩm: | màu xám, tùy chỉnh bằng tay Louvered Pergola |
| Kích thước: | 10 '× 13' Pergola có mái che bằng tay |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Thép Louver |
Pergola mái nhà có thể kéo ra tùy chỉnh hoạt động bằng động cơ cho tường gắn hoặc đứng tự do
| Hoạt động: | cơ giới hóa |
|---|---|
| Chức năng: | Pergola nhôm chống mưa, chống thấm nước |
| Cài đặt: | Đứng tự do hoặc gắn tường |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| Tính năng bổ sung: | Dải đèn LED/Lắp ráp dễ dàng |
Mái nhà Louvre có thể thu vào theo chiều dọc bằng nhôm Aerofoil, Mái che Louvre có thể điều chỉnh
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Tên: | Hệ thống mái nhà tắm nắng có thể thu vào bằng nhôm Aerofoil xây dựng mặt tiền kiểm soát ánh sáng |
| Thiết kế: | Tự do |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1,0 ~ 3,0mm |
Phòng nắng vườn thông minh Hỗn hợp kim nhôm Chiếc che nắng Giải trí và giải trí Pergola
| Item: | Motorized Aluminium Pergola |
|---|---|
| Material: | Aluminum Alloy 6073 pergola |
| Color: | white , black ; gery ;brown ;customized |
| Size: | 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Style: | Motorized louvered aluminium Pergola |
SGS Thân thiện với môi trường Arbours Mái bằng nhôm hiện đại ở sân sau Gazebo
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |


