Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ adjustable motorized aluminium pergola ] trận đấu 306 Các sản phẩm.
Ngoài trời chống nước Pergola nhôm động cơ với khung tùy chỉnh sân sau
| Điểm: | Pergola có rèm kéo ra |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4cm |
| Phong cách: | Pergola nhôm có rèm kéo ra |
Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời với các mặt Pergola trên mái có mái che màu đen
| Mục: | pergola mái che |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc: | giàn che đen |
| Kích cỡ: | Giàn che nhôm 5m x 3m |
| Phong cách: | giàn che có mái che |
Kiểm soát từ xa Pergola nhôm có động cơ chống nước Pergola màu xám ngoài trời cho hồ bơi
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Vị trí áp dụng: | Pergola cho ngoài trời |
| mặt hàng sản phẩm: | giàn che nhôm |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
Thiết kế chống nước hiện đại ngoài trời
| Điểm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x6 ; Szie tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Phụ kiện Bộ dụng cụ Pergola bằng nhôm có động cơ có mái che có thể điều chỉnh ngoài trời IP67 Patio
| Mục: | phụ kiện nhôm pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, tùy chỉnh |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola mái che có động cơ |
Pergola nhôm có mái che có động cơ màu xám với rèm màn hình Zip
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6073 Nhôm Pergola |
| Màu sắc: | Pergola nhôm xám |
| Kích thước sản phẩm: | 10' × 10' ; 10' × 13'; Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola nhôm có động cơ hiện đại |
Mái che bằng nhôm có động cơ tùy chỉnh ngoài trời với ánh sáng RGB
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6073 Pergola nhôm cơ giới |
| Màu sắc: | Xám ; trắng ; Đen ; màu sắc tùy chỉnh |
| Kích cỡ: | 10' × 10' ; 10' × 10' ; 10' × 13' ;12' × 20' ;10 |
| Phong cách: | Pergola nhôm có động cơ hiện đại |
12 "x 12" Pergola nhôm với hợp kim nhôm 6063 lưỡi và hệ thống thoát nước
| mặt hàng sản phẩm: | giàn che nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | Xám ; trắng ; Đen ; màu sắc tùy chỉnh |
| Kích thước: | Giàn che bằng nhôm có động cơ 10' × 12' |
| Phong cách: | Pergola nhôm có động cơ hiện đại |
SUNC 5m X 3m Mái Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời Sân vườn Mái hiên điện Pergola
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sản phẩm: | đen, xám, trắng, nâu |
| Kích cỡ: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che hiện đại có động cơ |
Pergola nhôm thông minh có động cơ với thanh tròn nhôm cho vườn hồ bơi
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Vị trí áp dụng: | Pergola cho ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |


