Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ adjustable motorized aluminium pergola ] trận đấu 306 Các sản phẩm.
Kiểm tra không thấm nước Kiểm tra không thấm gió Pergola nhôm có động cơ hoàn hảo cho không gian ngoài trời
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
Kiểm tra không thấm nước Kiểm tra không thấm gió Pergola nhôm cho thiết kế vườn Pergola nhôm kéo ra
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
|---|---|
| Installation: | Wall-mounted/ Freestanding |
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
Giàn che nhôm có động cơ tùy chỉnh gắn tường
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
|---|---|
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
Thưởng thức không gian ngoài trời của bạn quanh năm với Pergola nhôm động cơ chống nước chống gió Pergola nhôm
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
|---|---|
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
Giàn che nhôm có động cơ màu xám tích hợp điều khiển từ xa hoặc nhà thông minh
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
|---|---|
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
Giàn che nắng nhôm bền bỉ Tấm nhôm đục lỗ cho không gian sống ngoài trời
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
|---|---|
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |
Pergola nhôm và gậy tròn Pergola nhôm gắn tường cho cuộc sống ngoài trời của bạn
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
Giàn che nhôm có động cơ màu trắng gắn tường hoặc đứng độc lập với điều khiển từ xa và tích hợp nhà thông minh
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
Giàn che nắng nhôm tự động, độc lập, chống thấm nước, chống gió, lắp đặt gắn tường cho vườn
| Product Item: | Aluminium Pergola |
|---|---|
| Installation: | Wall-mounted/ Freestanding |
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
Mái hiên Bioclimatica Có động cơ bằng nhôm Pergola Vườn ngoài trời không thấm nước
| Mục: | Vườn Pergola vòm |
|---|---|
| Vật chất: | Pergola hợp kim nhôm |
| Màu sản phẩm: | Pergola nhôm có động cơ màu trắng, đen |
| Hàm số: | chống thấm, che nắng, sản xuất mưa, thiết kế sân vườn |
| Tính năng: | Bằng chứng gặm nhấm, bằng chứng thối Pergola bằng nhôm có động cơ |


