Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ maximum durability retractable roof pergola ] trận đấu 152 Các sản phẩm.
Hệ thống điều khiển từ xa động cơ mặt tiền kiến trúc có thể thu vào mái hiên tùy chỉnh
| Vật chất: | Vải sợi thủy tinh |
|---|---|
| Sử dụng: | Nắng |
| Tên: | Hệ thống điều khiển từ xa động cơ mái hiên có thể thu vào mặt tiền kiến trúc tùy chỉnh |
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Ứng dụng: | Bên trong bên ngoài |
Bioclimatic ngoài trời có động cơ bằng nhôm Pergola chống thấm mái hiên 4 X 4m
| Mục: | Tòa nhà vườn Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| màu sắc: | xám, đen, trắng, pergola tùy chỉnh |
| Loại mái nhà: | Mui cứng |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Pergola nhôm có động cơ |
3X4 Garden Aluminium Pergola Lưỡi cửa chớp có động cơ ngoài trời với màn hình Zip
| Mục: | Pergola nhôm |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, màu tùy chỉnh |
| Kích thước: | 3X4m; Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
RGB Light Outdoor Motorized Aluminium Pergola 4X6m With Shutter Blinds
| Mục: | pergola nhôm ngoài trời |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, màu tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4X6m; Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola nhôm có động cơ hiện đại |
Rèm cuốn sân vườn ngoài trời bằng nhôm Pergola có động cơ chống gió
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu: | xám, đen, trắng, màu tùy chỉnh |
| Kích thước: | 3X3m ;3x4m ; 3X3m ;3x4m ; 3x5m ;Customized Szie 3x5m; Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Pergola có thể kéo ra bằng nhôm màu tùy chỉnh để lắp tường
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| cảnh áp dụng: | Pergola cho bể bơi ngoài trời |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
Pergola tùy chỉnh Màu nhôm Pergola kéo ra trong 3x3m Kích thước
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| cảnh áp dụng: | Pergola cho bể bơi ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Đơn vị hóa kích thước nhôm Pergola kéo ra cho khu vườn và hồ bơi
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
| cảnh áp dụng: | Pergola cho bể bơi ngoài trời |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
5x3m Pergola nhôm kéo ra cho hồ bơi ngoài trời
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| cảnh áp dụng: | Pergola cho bể bơi ngoài trời |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
Kiểm tra không thấm nước Kiểm tra không thấm gió Pergola nhôm kéo ra cho khu vườn và bể bơi
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |


