Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ ip67 outdoor aluminum pergola ] trận đấu 235 Các sản phẩm.
Hướng dẫn sử dụng không thấm nước 4x3m Louvered Pergola nhôm ngoài trời Gazebo cho sân vườn
| Sản phẩm: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
| Màu sắc: | Sách hướng dẫn trắng Louvered Pergola |
| tính năng: | Hướng dẫn sử dụng nhôm Louvered Pergola |
| Kích thước: | hỗ trợ 4 * 4 M, 4 * 3 M, kích thước tùy chỉnh |
Hướng dẫn sử dụng ngoài trời Tấm che nắng sân hiên Pergola có mái che với Pergola có mui cứng có thể điều chỉnh
| Sản phẩm: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
| Màu sắc: | Sách hướng dẫn sử dụng màu đen Louvered Pergola |
| tính năng: | Hướng dẫn sử dụng nhôm Louvered Pergola |
| Kích thước: | 10 '× 12' 10 '× 10' Pergola có mái che bằng tay |
Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm 3x6m Louvered Pergola Tòa nhà sân vườn không thấm nước ngoài trời Gazebo
| Tên sản phẩm: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật liệu: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
| Tự phối màu: | Hướng dẫn sử dụng màu đen, trắng Pergola có mái che |
| Tính năng: | Hướng dẫn sử dụng nhôm Louvered Pergola |
| Kích thước sản phẩm: | Kích thước tùy chỉnh 4 * 4 M, 4 * 3 M, 3x3m, 3x6m |
Khung tùy chỉnh với hợp kim nhôm 6063 và IP67 thử nghiệm Motor Louver Blades
| Điểm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Khung tùy chỉnh với hợp kim nhôm 6063 và IP67 thử nghiệm Motor Louver Blades
| Điểm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Bên ngoài Pergola nhôm có động cơ với khung tùy chỉnh và ss lớp 304 nhôm vòng thanh
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Vị trí áp dụng: | Pergola cho ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Ngoài trời Motorized Garden nhôm Pergola với SS Grade 304 và điều khiển từ xa
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Vị trí áp dụng: | Pergola cho ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Ngoài trời hiện đại nhôm động cơ Louvre mái nhà mặt trời Bioclimatic Pergola cho vườn và hồ bơi
| Điểm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Trần nhà có thể kéo ra ngoài trời hiện đại có động cơ Pergola sân sau với khung tùy chỉnh và màn hình bên
| Điểm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
OEM Motorized Outdoor Waterproof Aluminium Bioclimatic Backyard Pergola
| Điểm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |


