Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ ip67 outdoor aluminum pergola ] trận đấu 235 Các sản phẩm.
Cơ chế Vườn Pergola nhôm sinh học dễ dàng lắp ráp
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Pergola bằng nhôm có động cơ không thấm nước với ánh sáng đèn Led
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Mái che mái che bằng nhôm có động cơ Pergola có thể điều chỉnh chống thấm nước
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Mô tơ sinh học nhôm Pergola chống thấm nước có động cơ OEM
| Tên: | Hệ thống mái che bằng nhôm chống thấm Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đơn xin: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật tư: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Hướng dẫn sử dụng chống thấm Nước có động cơ Pergola đùn vườn Gazebo nhôm
| Mục: | Nhôm Pergola có mái che ngoài trời |
|---|---|
| Vật tư: | Hợp kim nhôm Pergola |
| màu sắc: | Tự phối màu |
| Tính năng1: | Pergola lắp ráp dễ dàng |
| Feature2: | ECO THÂN THIỆN, Nguồn có thể tái tạo |
Xây dựng vườn ép đùn Pergola không thấm nước Dễ dàng lắp ráp
| Mục: | Nhôm Pergola có mái che ngoài trời |
|---|---|
| Vật tư: | Hợp kim nhôm Pergola |
| màu sắc: | Tự phối màu |
| Tính năng1: | Pergola lắp ráp dễ dàng |
| Feature2: | ECO THÂN THIỆN, Nguồn có thể tái tạo |
Pergola sinh học bằng nhôm có động cơ có thể thu vào với rèm cuốn ngoài trời
| tên sản phẩm: | Pergola nhôm có động cơ |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| màu sắc: | Trắng, tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4; 4x3; 4x6; 3x3; Tùy chỉnh |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Thép Louver |
3X4 Garden Aluminium Pergola Lưỡi cửa chớp có động cơ ngoài trời với màn hình Zip
| Mục: | Pergola nhôm |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, màu tùy chỉnh |
| Kích thước: | 3X4m; Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Bảo vệ mưa được cung cấp năng lượng từ Lớp phủ PVDF bằng chứng gặm nhấm Pergola
| Mục: | Pergola nhôm |
|---|---|
| Vật tư: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | Tự phối màu |
| Tính năng1: | Dễ dàng lắp ráp |
| Feature2: | ECO THÂN THIỆN, Nguồn có thể tái tạo |
3 X 4 Nhôm Pergola Bioclimatic có thể thu vào có động cơ với đèn quạt màn hình Zip
| Mục: | Pergola nhôm có thể thu vào |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| màu sắc: | xám, đen, trắng, tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4; 4x3; 4x6; 3x3; Tùy chỉnh |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Thép Louver Pergola |


