Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ ip67 outdoor aluminum pergola ] trận đấu 235 Các sản phẩm.
Rèm cuốn sân vườn ngoài trời bằng nhôm Pergola có động cơ chống gió
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu: | xám, đen, trắng, màu tùy chỉnh |
| Kích thước: | 3X3m ;3x4m ; 3X3m ;3x4m ; 3x5m ;Customized Szie 3x5m; Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Pergola nhôm có động cơ chống chịu thời tiết có động cơ
| Tên: | Hệ thống mái tôn chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đăng kí: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học sân vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Bộ dụng cụ hệ thống mái che Louver không thấm nước Ngoài trời Gazebo Garden Bioclimatic nhôm Pergola
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Hệ thống Pergola có động cơ không thấm nước ngoài trời Sunc Nhôm đùn
| Mục: | Pergola có mái che ngoài trời |
|---|---|
| Vật tư: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | Tự phối màu |
| Tính năng1: | Pergola lắp ráp dễ dàng |
| Feature2: | ECO THÂN THIỆN, Nguồn có thể tái tạo |
Nhôm chống mưa động cơ có thể chạy được với mái nhà có thể điều chỉnh 12 x 10 x 13 ft
| Mục: | tán pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | black ; màu đen ; white ; trắng ; gery ;customized color gery; |
| Kích thước: | 12 '× 12'; 12 '× 20'; 10 '× 10'; 10 '× 20'; tùy chỉnh |
| phụ kiện: | Ổ cắm không thấm nước; rèm ziptrack; cửa kính; cửa chớp; ánh sáng RGB |
Garden Motorized Aluminium Pergola Phụ kiện Mái hiên ngoài trời
| Mục: | phụ kiện giàn che |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, màu tùy chỉnh |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Tấm che trượt SGS 10x10 Pergola bằng nhôm với mái có thể thu vào
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Pergola sân sau động cơ ngoài trời tùy chỉnh với hợp kim nhôm 6063 và thử nghiệm IP67
| Điểm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Modern Outdoor Motorized Retractable Roof Pergola với ip67 thử nghiệm và khung nhôm tùy chỉnh
| Điểm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Động cơ IP67 Động cơ 100 * 65 * 2mm Máng xối chống thấm nước Pergola có thể thu vào
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |


