Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ ip67 outdoor aluminum pergola ] trận đấu 235 Các sản phẩm.
Tự đứng Pergola nhôm động cơ cho hồ bơi trong thiết kế gắn tường
| cảnh áp dụng: | Pergola cho bể bơi ngoài trời |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Tự đứng Pergola nhôm động cơ 3x6m cho không gian văn phòng
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| cảnh áp dụng: | Pergola cho bể bơi ngoài trời |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
Bể bơi và vườn Pergola nhôm động cơ với kích thước tùy chỉnh
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
|---|---|
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| cảnh áp dụng: | Pergola cho bể bơi ngoài trời |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
Đèn Led có động cơ bằng nhôm Pergola bằng chứng gặm nhấm cho công trình sân vườn
| Mục: | Pergola nhôm có động cơ |
|---|---|
| Vật chất: | Pergola hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, Pergola nhôm có động cơ tùy chỉnh |
| Hàm số: | Pergola nhôm chống thấm, che nắng, mưa sản xuất |
| Tính năng: | Bằng chứng gặm nhấm, bằng chứng thối Pergola bằng nhôm có động cơ |
Hỗn hợp kim nhôm có động cơ kéo ra Pergola Louvered mở và đóng
| Mục: | giàn che nhôm ngoài trời |
|---|---|
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola có thể thu vào có động cơ |
Xây dựng sân vườn Pergola nhôm có động cơ với rèm Ziptrack Louver
| Mục: | Pergola nhôm có động cơ |
|---|---|
| Vật chất: | Pergola hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, Pergola nhôm có động cơ tùy chỉnh |
| Hàm số: | Pergola nhôm chống thấm, che nắng, mưa sản xuất |
| Người mua thương mại: | Nhà hàng, Khách sạn, Cửa hàng Tiện lợi và Xưởng sản xuất |
IP67 Anthracite Aluminium Pergola Anodic Oxidation Garden Pergolas
| Tên: | Hệ thống mái che bằng nhôm chống thấm Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đơn xin: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật tư: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Louvered nhôm Pergola Bioclimatic ngoài trời có động cơ 10 X 12 Ft
| Mục: | Pergola nhôm có động cơ |
|---|---|
| chất liệu sản phẩm: | Hợp kim nhôm |
| màu sắc: | xám, đen, trắng, tùy chỉnh |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Pergola nhôm có động cơ |
| Tính năng: | Bảo vệ khỏi nắng, mưa và gió |
3x3m nhôm Pergola ngoài trời Tòa nhà vườn có động cơ Louver Pergola Gazebo
| Tên sản phẩm: | Tòa nhà vườn Pergola bằng nhôm |
|---|---|
| Vật chất: | Pergola nhôm |
| Màu Pergola: | xám, đen, trắng, tùy chỉnh |
| Loại mái nhà: | Mui cứng |
| Chức năng: | Chống thấm nước, che nắng, chống cháy và chống rỉ |
Bioclimatic ngoài trời có động cơ bằng nhôm Pergola chống thấm mái hiên 4 X 4m
| Mục: | Tòa nhà vườn Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| màu sắc: | xám, đen, trắng, pergola tùy chỉnh |
| Loại mái nhà: | Mui cứng |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Pergola nhôm có động cơ |


