Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ home zip track outdoor blinds ] trận đấu 243 Các sản phẩm.
30% yếu tố mở cửa Zip Track blinds cho phong cách và hiện đại bổ sung cho bất kỳ không gian
| Vật liệu: | vải |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xám đậm / Trắng / Màu tùy chỉnh |
| Kích thước: | Có thể tùy chỉnh |
| Cài đặt: | DIY hoặc chuyên nghiệp |
| đường phụ: | hợp kim nhôm |
Rèm Kéo Khóa Kéo Bền Bỉ Chống Mưa Chức Năng Độ Mở 5% 10% 30% 100% Cho Mọi Điều Kiện Thời Tiết
| Loại sản phẩm: | Che cửa sổ |
|---|---|
| đường phụ: | hợp kim nhôm |
| Kích thước: | Có thể tùy chỉnh |
| Thích hợp cho: | Khu dân cư ngoài trời hoặc sử dụng thương mại |
| Cài đặt: | DIY hoặc chuyên nghiệp |
Rèm cuốn ngoài trời chống mưa có khóa kéo, kích thước tối đa 6 mét chiều cao, phù hợp mọi không gian
| Chức năng: | Rèm kéo zip chống mưa, chống thấm nước |
|---|---|
| Cài đặt: | DIY hoặc chuyên nghiệp |
| Thích hợp cho: | Khu dân cư ngoài trời hoặc sử dụng thương mại |
| Kích thước tối đa: | rộng 6m, cao 6m |
| Vật liệu: | Vải vóc |
Màn chắn chống mưa Zip Track Blinds với Aluminium Side Tracks cho không gian ngoài trời
| đường phụ: | hợp kim nhôm |
|---|---|
| Chức năng: | Rèm kéo zip chống mưa, chống thấm nước |
| Màu sắc: | Màu xám đậm / Trắng / Màu tùy chỉnh |
| Thích hợp cho: | Khu dân cư ngoài trời hoặc sử dụng thương mại |
| Cài đặt: | DIY hoặc chuyên nghiệp |
Đồng nhôm ngoài trời sân ngoài trời Zip Track rèm vải chống mưa và chống nước
| Function: | Rainproof,waterproof Zip Track Blinds |
|---|---|
| Installation: | DIY Or Professional |
| Max Size: | 6 M Width, 6 M Height |
| Material: | Fabric |
| Size: | Customizable |
Màn chắn nước Zip Track Tấm rèm cửa sổ tùy chỉnh
| Installation: | DIY Or Professional |
|---|---|
| Size: | Customizable |
| Suitable For: | Outdoor Residential Or Commercial Use |
| Function: | Rainproof,waterproof Zip Track Blinds |
| Side Track: | Aluminium Alloy |
Rainproof Outdoor Zip Track Blinds Chức năng Rainproof Max Size 6 M Height
| Kích thước tối đa: | rộng 6m, cao 6m |
|---|---|
| Yếu tố cởi mở: | 5% 10% 30% 100% Tùy chọn |
| Kích thước: | Có thể tùy chỉnh |
| đường phụ: | hợp kim nhôm |
| Vật liệu: | Vải |
Màn chắn đường sắt ngoài trời có thể tùy chỉnh yếu tố mở 5% 10% 30% 100% tùy chọn
| Loại sản phẩm: | Che cửa sổ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xám đậm / Trắng / Màu tùy chỉnh |
| Vật liệu: | vải |
| Kích thước tối đa: | rộng 6m, cao 6m |
| Cài đặt: | DIY hoặc chuyên nghiệp |
Khả năng tùy biến Zip Track Blinds Window Cover cho bất kỳ không gian nào Max Size 6 M Height
| Màu sắc: | Màu xám đậm / Trắng / Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Chức năng: | Rèm kéo zip chống mưa, chống thấm nước |
| Loại sản phẩm: | Che cửa sổ |
| Kích thước: | Có thể tùy chỉnh |
| đường phụ: | hợp kim nhôm |
Màn chắn mưa Zip Track Blinds Custom Made Color Blackout Retractable Window Treatments Easy DIY or Professional Installation in Dark Grey or White
| Loại sản phẩm: | Che cửa sổ |
|---|---|
| Kích thước: | Có thể tùy chỉnh |
| Màu sắc: | Màu xám đậm / Trắng / Màu tùy chỉnh |
| Yếu tố cởi mở: | 5% 10% 30% 100% Tùy chọn |
| Vật liệu: | vải |


