Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ home zip track outdoor blinds ] trận đấu 243 Các sản phẩm.
Điều trị cửa sổ có thể khôi phục Khả năng làm đen Khả năng kéo cửa sổ Khả năng chống nước Zip Track Blinds
| Thích hợp cho: | Khu dân cư ngoài trời hoặc sử dụng thương mại |
|---|---|
| Kích thước: | Có thể tùy chỉnh |
| Kích thước tối đa: | rộng 6m, cao 6m |
| Màu sắc: | Màu xám đậm / Trắng / Màu tùy chỉnh |
| Yếu tố cởi mở: | 5% 10% 30% 100% Tùy chọn |
Mái chắn đường zip ngoài trời cho nhà ở hoặc thương mại với đường viền bên hợp kim nhôm và yếu tố mở 5%
| Yếu tố cởi mở: | 5% 10% 30% 100% Tùy chọn |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Che cửa sổ |
| Thích hợp cho: | Khu dân cư ngoài trời hoặc sử dụng thương mại |
| Màu sắc: | Màu xám đậm / Trắng / Màu tùy chỉnh |
| Vật liệu: | Vải |
100% yếu tố mở cửa ngoài trời Zip Track blinds hoàn hảo cho không gian ngoài trời dân cư hoặc thương mại
| Colour: | Dark Grey /White/Custom Made Colour |
|---|---|
| Suitable For: | Outdoor Residential Or Commercial Use |
| Size: | Customizable |
| Max Size: | 6 M Width, 6 M Height |
| Product Type: | Window Covering |
Max Size 6 M Width Outdoor Zip Track Blinds cho Pergola ngoài trời
| Kích thước tối đa: | rộng 6m, cao 6m |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xám đậm / Trắng / Màu tùy chỉnh |
| Vật liệu: | vải |
| Chức năng: | Rèm kéo zip chống mưa, chống thấm nước |
| Yếu tố cởi mở: | 5% 10% 30% 100% Tùy chọn |
Đèn đệm zip có thể tùy chỉnh màu xám / trắng / tùy chỉnh màu đơn giản DIY hoặc cài đặt chuyên nghiệp
| Loại sản phẩm: | Che cửa sổ |
|---|---|
| Yếu tố cởi mở: | 5% 10% 30% 100% Tùy chọn |
| Kích thước: | Có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu: | vải |
| Cài đặt: | DIY hoặc chuyên nghiệp |
Tùy chỉnh Zip Track Blinds Waterproof Function 5% 10% 30% 100% Aluminium hợp kim tùy chọn
| Thích hợp cho: | Khu dân cư ngoài trời hoặc sử dụng thương mại |
|---|---|
| Kích thước: | Có thể tùy chỉnh |
| Màu sắc: | Màu xám đậm / Trắng / Màu tùy chỉnh |
| Cài đặt: | DIY hoặc chuyên nghiệp |
| Loại sản phẩm: | Che cửa sổ |
Tự lắp đặt hoặc Lắp đặt chuyên nghiệp cho Rèm cuốn Zip Track ngoài trời trong Bối cảnh Dân cư hoặc Thương mại
| Màu sắc: | Màu xám đậm / Trắng / Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước: | Có thể tùy chỉnh |
| Loại sản phẩm: | Che cửa sổ |
| đường phụ: | hợp kim nhôm |
| Vật liệu: | vải |
Rèm che nắng chắn gió ngoài trời cao 6M, có khóa kéo chống thấm nước, bảo vệ mọi thời tiết
| Kích thước: | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Cài đặt: | DIY hoặc chuyên nghiệp |
| Chức năng: | Rèm kéo zip chống mưa, chống thấm nước |
| Loại sản phẩm: | Che cửa sổ |
| Kích thước tối đa: | rộng 6m, cao 6m |
Màn chắn đường sắt kim loại nhôm có chức năng chống mưa trong không gian thương mại
| Cài đặt: | DIY hoặc chuyên nghiệp |
|---|---|
| đường phụ: | hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | Màu xám đậm / Trắng / Màu tùy chỉnh |
| Chức năng: | Rèm kéo zip chống mưa, chống thấm nước |
| Thích hợp cho: | Khu dân cư ngoài trời hoặc sử dụng thương mại |
Áo ngoài trời Zip Track rèm cửa sổ hoàn hảo
| Loại sản phẩm: | Che cửa sổ |
|---|---|
| Kích thước tối đa: | rộng 6m, cao 6m |
| đường phụ: | hợp kim nhôm |
| Cài đặt: | DIY hoặc chuyên nghiệp |
| Thích hợp cho: | Khu dân cư ngoài trời hoặc sử dụng thương mại |


