Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ home zip track outdoor blinds ] trận đấu 243 Các sản phẩm.
Địa chỉ:
| Mục: | sân pergola |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc: | trắng, đen, màu nâu, màu nâu, tùy chỉnh kích thước |
| Kích thước sản phẩm: | 5X3m , 3X4m , 4X4m ; 5X3m, 3X4m, 4X4m; Customized Szie Szie tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola có rèm kéo ra |
4x4m Motorized Retractable Louvered Aluminum Pergola Patio Nhà sản xuất
| Mục: | Mái hiên nhôm Pergola |
|---|---|
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
| Màu sản phẩm: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola có thể thu vào có động cơ |
Smart Aluminium Perforated Panel / Pergola có thể kéo lại bằng nhôm
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
|---|---|
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
Pergola nhôm chống nước tùy chỉnh với điều khiển từ xa
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
Pergola nhôm thông minh với điều khiển từ xa màu sắc tùy chỉnh
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
|---|---|
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
Đơn vị hóa kích thước nhôm Pergola kéo ra cho khu vườn và hồ bơi
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
| cảnh áp dụng: | Pergola cho bể bơi ngoài trời |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
Pergola có thể kéo ra bằng nhôm màu tùy chỉnh để lắp tường
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| cảnh áp dụng: | Pergola cho bể bơi ngoài trời |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
Pergola tùy chỉnh Màu nhôm Pergola kéo ra trong 3x3m Kích thước
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| cảnh áp dụng: | Pergola cho bể bơi ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Tự đứng Pergola nhôm động cơ cho hồ bơi trong thiết kế gắn tường
| cảnh áp dụng: | Pergola cho bể bơi ngoài trời |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Kiểm tra không thấm nước Kiểm tra không thấm gió Pergola nhôm kéo ra cho khu vườn và bể bơi
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |


