Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ home zip track outdoor blinds ] trận đấu 243 Các sản phẩm.
Pergola nhôm chống nước được chế tạo thông minh cho không gian sống ngoài trời hiện đại
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
|---|---|
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Pergola nhôm động cơ tùy chỉnh cho khu vực bể bơi ngoài trời
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| cảnh áp dụng: | Pergola cho bể bơi ngoài trời |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
5x3m Pergola nhôm kéo ra cho hồ bơi ngoài trời
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| cảnh áp dụng: | Pergola cho bể bơi ngoài trời |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
Kích thước tùy chỉnh Pergola nhôm động cơ cho hồ bơi ngoài trời
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
|---|---|
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
Mành cuốn ngoài trời có động cơ Bộ chuyển mạch không dây Wifi ngoài trời Mành Ziptrack cho Bóng râm cửa sổ
| Tên: | Rèm cuốn ngoài trời tự động |
|---|---|
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh |
| Màu sắc: | Nhiều loại rèm cuốn ngoài trời |
| Ứng dụng: | văn phòng, ngoài trời |
| Mục: | Rèm cuốn ngoài trời |
Máng che cửa sổ chắn sáng tùy chỉnh theo màu sắc cho ứng dụng ngoài trời hoặc dân dụng
| Loại sản phẩm: | Che cửa sổ |
|---|---|
| Yếu tố cởi mở: | 5% 10% 30% 100% Tùy chọn |
| Kích thước tối đa: | rộng 6m, cao 6m |
| đường phụ: | hợp kim nhôm |
| Vật liệu: | vải |
SUNC Rèm cuốn ngoài trời có động cơ
| Tên: | SUNC Rèm cuốn ngoài trời có động cơ |
|---|---|
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh rèm cuốn ngoài trời |
| Màu sản phẩm: | Nhiều loại rèm cuốn ngoài trời |
| Động cơ: | Động cơ AC, động cơ pin, động cơ DC |
| Vải vóc: | Polyester + lớp phủ UV |
Mái che bằng nhôm có động cơ chống nước 4 X 4 Garden Pergola Sân vườn ngoài trời
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, màu tùy chỉnh |
| Kích cỡ: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có động cơ hiện đại |
SUNC 5m X 3m Mái Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời Sân vườn Mái hiên điện Pergola
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sản phẩm: | đen, xám, trắng, nâu |
| Kích cỡ: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che hiện đại có động cơ |
3 "X 4" Mái che có động cơ Pergola Sân vườn ngoài trời bằng nhôm không thấm nước
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích cỡ: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |


