Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ home integration aluminum pergola ] trận đấu 225 Các sản phẩm.
Thiết kế vườn Động cơ Pergola nhôm gắn tường / tự đứng
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
Chống nước ngoài trời có động cơ nhôm Pergola Garden Gazebo Mái hiên
| mặt hàng sản phẩm: | giàn che ngoài trời |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc: | Màu xám đậm với màu bạc sáng bóng Giao thông màu trắng và màu tùy chỉnh Theo số màu RAL |
| Kích cỡ: | 10"X12";12"X12" ; 10" X 10";Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | pergola có mái che cơ giới |
Mái che tự động bằng nhôm cách nhiệt 2,5mm mở hiện đại
| Tên: | Hệ thống mái tôn chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đăng kí: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học sân vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Pergola nhôm cách nhiệt tự động 2,5mm với mái mở
| Tên: | Hệ thống mái tôn chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đăng kí: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học sân vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Rot Proof Arbours Nhôm Pergola Anodic Ôxy hóa Thân thiện với môi trường
| Tên: | Hệ thống mái tôn chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đăng kí: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học sân vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Lớp phủ PVDF có động cơ ngoài trời 6063 bằng nhôm Pergola
| Tên: | Hệ thống mái tôn chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đăng kí: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học sân vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Arbours Arches Garden Bioclimatic Aluminium Pergola Chống thấm nước
| Tên: | Hệ thống mái tôn chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đăng kí: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học sân vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
3.0mm Vườn nhôm Pergola Mái che Mái che Gazebo chống thấm nước
| Tên: | Hệ thống mái tôn chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đăng kí: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học sân vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Smart Home Integration Động cơ nhôm Pergola màu xám gắn tường / tự động cho khu vườn
| Vị trí áp dụng: | Pergola cho ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
Smart Home tương thích Pergola động cơ chống thời tiết Pergola nhôm với cài đặt tường
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
|---|---|
| Vị trí áp dụng: | Pergola cho ngoài trời |
| mặt hàng sản phẩm: | giàn che nhôm |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |


