Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ home integration aluminum pergola ] trận đấu 225 Các sản phẩm.
Pergolas nhôm tùy chỉnh cho khu vườn ngoài trời Màu trắng
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
|---|---|
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
Kiểm tra chống nước Kiểm tra chống gió Pergola nhôm động cơ tùy chỉnh Kích thước 3x3m 4x4m 3x4m 3x6m 5x3m cho các cảnh ngoài trời
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
Pergola nhôm màu đen màu xám tùy chỉnh cho thiết kế vườn ngoài trời
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
Không thấm nước Không thấm gió Máy gia công nguyên mẫu Pergola nhôm tùy chỉnh cho không gian phòng văn phòng
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |
|---|---|
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
Kiểm tra nước Kiểm tra gió Pergola nhôm điện cho vườn / ngoài trời
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
Tạo không gian ngoài trời dễ dàng với Pergola nhôm động cơ
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
Custom Made Color Outdoor Electric Awning Với Các Cây Cung Công nghệ Hiện đại Và Pergola Nhôm Kiểm Soát Nước
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
|---|---|
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
| Product Item: | Aluminium Pergola |
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| Installation: | Wall-mounted/ Freestanding |
Không gió ngoài trời thiết yếu Động cơ nhôm Pergola 3x6m 5x3m
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Pergola nhôm có động cơ cho thiết kế vườn Pergola lâu bền và chức năng
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
|---|---|
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
Phòng trưng bày hợp kim nhôm điện được lắp đặt trên mái sân nhà Villa Terrace Aluminium Pergola Louver
| mặt hàng sản phẩm: | giàn che ngoài trời |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc: | Màu xám đậm với màu bạc sáng bóng Giao thông màu trắng và màu tùy chỉnh Theo số màu RAL |
| Kích thước: | 10"X12";12"X12" ; 10" X 10";Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | pergola có mái che cơ giới |


