Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ customized size motorized aluminum pergola ] trận đấu 452 Các sản phẩm.
Kích thước tùy chỉnh Pergola nhôm Hoàn hảo bổ sung cho không gian ngoài trời Với Pergola nhôm kéo ra
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
|---|---|
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Bioclimatic ngoài trời có động cơ bằng nhôm Pergola chống thấm mái hiên 4 X 4m
| Mục: | Tòa nhà vườn Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| màu sắc: | xám, đen, trắng, pergola tùy chỉnh |
| Loại mái nhà: | Mui cứng |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Pergola nhôm có động cơ |
Mái hiên chống thấm nước Pergola có động cơ bằng nhôm 4 X 6mm
| Mục: | vườn pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| màu sắc: | xám, đen, trắng, pergola tùy chỉnh |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Pergola nhôm có động cơ |
| Tính năng sản phẩm: | Bằng chứng gặm nhấm, Bằng chứng thối Pergola |
Hỗn hợp kim nhôm có động cơ kéo ra Pergola Louvered mở và đóng
| Mục: | giàn che nhôm ngoài trời |
|---|---|
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola có thể thu vào có động cơ |
Pergola nhôm thông minh với điều khiển từ xa và tích hợp nhà
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
Smart Home Integration Aluminum Pergola Round Rod cho hồ bơi và vườn điều khiển từ xa
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
|---|---|
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
Kích thước tùy chỉnh Pergola có thể kéo ra bằng nhôm với điều khiển từ xa và tích hợp nhà thông minh
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
Kiểm tra nước Kiểm tra gió Pergola nhôm điện cho vườn / ngoài trời
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
Pergola nhôm chống nước tùy chỉnh với điều khiển từ xa
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
Công cụ làm vườn nhôm tùy chỉnh kích thước hoàn hảo cho các yêu cầu vườn
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
|---|---|
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |


