Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ adjustable roof aluminum gazebo ] trận đấu 73 Các sản phẩm.
Giàn che bằng nhôm có mái che có động cơ chống gió với mái có thể điều chỉnh 10" X 13"
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu: | xám, đen, trắng, màu tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có động cơ hiện đại |
Nhôm chống mưa động cơ có thể chạy được với mái nhà có thể điều chỉnh 12 x 10 x 13 ft
| Mục: | tán pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | black ; màu đen ; white ; trắng ; gery ;customized color gery; |
| Kích thước: | 12 '× 12'; 12 '× 20'; 10 '× 10'; 10 '× 20'; tùy chỉnh |
| phụ kiện: | Ổ cắm không thấm nước; rèm ziptrack; cửa kính; cửa chớp; ánh sáng RGB |
10 '× 13' Nhôm ngoài trời có mái che trên sàn Pergola Garden Patio Gazebo với mái có thể điều chỉnh
| Vật chất: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
| Màu sản phẩm: | màu xám, tùy chỉnh bằng tay Louvered Pergola |
| Kích thước: | 10 '× 13' Pergola có mái che bằng tay |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Thép Louver |
Vọng lâu bằng nhôm có động cơ hiện đại 10 "X 10" cho sân vườn trên boong
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sản phẩm: | xám, đen, trắng, màu tùy chỉnh |
| Kích thước: | 10' × 10' ; 10' × 10' ; 10' × 13' ;Customized Szie 1 |
| Phong cách: | Pergola nhôm có động cơ hiện đại |
Pergola nhôm có động cơ có thể điều chỉnh được lưỡi 200mm tùy chỉnh
| Tên: | Hệ thống mái tôn chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đăng kí: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học sân vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Hướng dẫn sử dụng có thể điều chỉnh 4x4m Mái che chống thấm Pergola Mái che bằng nhôm chống thấm
| Mục: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
| Màu sản phẩm: | xám, đen, trắng, tùy chỉnh |
| Loại mái nhà: | Mui cứng |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Thép Louver |
Có thể điều chỉnh mui cứng chống mưa Pergola nhôm có mái che 10 X 13 FT cho sân hiên trên boong
| Mục: | tán pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | màu đen ; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 10' × 12' ; 10 'x 12'; 10' × 10' ;10' × 13' ;custom |
| Phong cách: | Pergola mái che có thể điều chỉnh |
Bộ dụng cụ mái Pergola có mái che bằng nhôm có động cơ Mái hiên Gazebo chống thấm
| mặt hàng sản phẩm: | sân pergola |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích cỡ: | 10"X12";12"X12" ; 10" X 10";Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | pergola có mái che cơ giới |
3.0mm Vườn nhôm Pergola Mái che Mái che Gazebo chống thấm nước
| Tên: | Hệ thống mái tôn chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đăng kí: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học sân vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Chống nước ngoài trời có động cơ nhôm Pergola Garden Gazebo Mái hiên
| mặt hàng sản phẩm: | giàn che ngoài trời |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc: | Màu xám đậm với màu bạc sáng bóng Giao thông màu trắng và màu tùy chỉnh Theo số màu RAL |
| Kích cỡ: | 10"X12";12"X12" ; 10" X 10";Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | pergola có mái che cơ giới |


