Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ adjustable roof aluminum gazebo ] trận đấu 73 Các sản phẩm.
Gazebo Louver nhôm Pergola Hướng dẫn sử dụng nhôm ngoài trời Pergola Windproof
| Mục: | Thủ công bằng nhôm Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | Tự phối màu |
| Tính năng1: | An toàn và Di động |
| Feature2: | ECO THÂN THIỆN, Nguồn có thể tái tạo |
Hướng dẫn sử dụng không thấm nước 4x3m Louvered Pergola nhôm ngoài trời Gazebo cho sân vườn
| Sản phẩm: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
| Màu sắc: | Sách hướng dẫn trắng Louvered Pergola |
| tính năng: | Hướng dẫn sử dụng nhôm Louvered Pergola |
| Kích thước: | hỗ trợ 4 * 4 M, 4 * 3 M, kích thước tùy chỉnh |
Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm 3x6m Louvered Pergola Tòa nhà sân vườn không thấm nước ngoài trời Gazebo
| Tên sản phẩm: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật liệu: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
| Tự phối màu: | Hướng dẫn sử dụng màu đen, trắng Pergola có mái che |
| Tính năng: | Hướng dẫn sử dụng nhôm Louvered Pergola |
| Kích thước sản phẩm: | Kích thước tùy chỉnh 4 * 4 M, 4 * 3 M, 3x3m, 3x6m |
Cảm biến mưa Hệ thống thoát nước ẩn Điện mái nhôm tự động Pergola
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
ISO9001 Khung kim loại 2.0mm Bioclimated Nhôm Pergola
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
PVC Sail mái che hiện đại có thể thu vào có thể điều chỉnh Pergola
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | polyester 850g / s.qm |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |
Ngoài trời 265mm Aerofoil Sun Aluminium Louvered Pergola Tán cho mái nhà
| Tên: | Hệ thống mái tôn chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đăng kí: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học sân vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Điều khiển từ xa LED 10x12 Mái che bằng nhôm Pergola có động cơ không thấm nước
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola chống thấm nước cho công trình sân vườn
| Sản phẩm: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
| Màu sắc: | Màu đen, Gery, Trắng Hướng dẫn sử dụng Pergola có mái che |
| tính năng: | Mái che có thể điều chỉnh |
| Kích thước: | Pergola có mái che bằng tay 10 '× 10' |
Ánh sáng RGB 12 "X 20" Pergola nhôm có động cơ với rèm Ziptrak ngoài trời
| Mục: | tán pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | black ; màu đen ; white ; trắng ; gery ;customized color gery; |
| Kích thước: | 12 '× 20' '; kích thước tùy chỉnh |
| Từ khóa: | Pergola nhôm có động cơ |


