Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Rèm che nắng Zip Track kích thước tối đa 6M Chiều rộng tùy chỉnh
| Kích thước: | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Thích hợp cho: | Khu dân cư ngoài trời hoặc sử dụng thương mại |
| Loại sản phẩm: | Che cửa sổ |
| Vật liệu: | vải |
| Yếu tố cởi mở: | 5% 10% 30% 100% Tùy chọn |
Rèm cuốn ngoài trời Zip Track màu Xám đậm / Trắng / Màu sắc tùy chỉnh cho Khu dân cư hoặc Thương mại cao đến 6 M
| Loại sản phẩm: | Che cửa sổ |
|---|---|
| Cài đặt: | DIY hoặc chuyên nghiệp |
| Kích thước tối đa: | rộng 6m, cao 6m |
| Vật liệu: | vải |
| Yếu tố cởi mở: | 5% 10% 30% 100% Tùy chọn |
Công cụ làm vườn nhôm tùy chỉnh kích thước hoàn hảo cho các yêu cầu vườn
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
|---|---|
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
Giàn che nhôm có động cơ, chống thấm nước và gió, sự bổ sung hoàn hảo cho không gian ngoài trời của bạn
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
Hệ thống điều khiển thiết kế vườn và khung cảnh áp dụng
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
Pergola nhôm Giải pháp thiết kế vườn cuối cùng với Pergola nhôm động cơ
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
Pergola có thể kéo lại bằng nhôm cho các cảnh ngoài trời được điều khiển bằng điều khiển từ xa và tích hợp nhà thông minh
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
|---|---|
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
Điều trị cửa sổ có thể khôi phục được bằng vật liệu hợp kim nhôm
| Cài đặt: | DIY hoặc chuyên nghiệp |
|---|---|
| Chức năng: | Rèm kéo zip chống mưa, chống thấm nước |
| Màu sắc: | Màu xám đậm / Trắng / Màu tùy chỉnh |
| Kích thước tối đa: | rộng 6m, cao 6m |
| Yếu tố cởi mở: | 5% 10% 30% 100% Tùy chọn |
30% yếu tố mở cửa Zip Track blinds cho phong cách và hiện đại bổ sung cho bất kỳ không gian
| Vật liệu: | vải |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xám đậm / Trắng / Màu tùy chỉnh |
| Kích thước: | Có thể tùy chỉnh |
| Cài đặt: | DIY hoặc chuyên nghiệp |
| đường phụ: | hợp kim nhôm |
Lớp kim loại nhôm Lớp kim loại nhôm Lớp kim loại nhôm Lớp kim loại nhôm
| Loại sản phẩm: | Che cửa sổ |
|---|---|
| Kích thước tối đa: | rộng 6m, cao 6m |
| Yếu tố cởi mở: | 5% 10% 30% 100% Tùy chọn |
| Kích thước: | Có thể tùy chỉnh |
| Chức năng: | Rèm kéo zip chống mưa, chống thấm nước |
Tự lắp đặt hoặc Lắp đặt chuyên nghiệp cho Rèm cuốn Zip Track ngoài trời trong Bối cảnh Dân cư hoặc Thương mại
| Màu sắc: | Màu xám đậm / Trắng / Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước: | Có thể tùy chỉnh |
| Loại sản phẩm: | Che cửa sổ |
| đường phụ: | hợp kim nhôm |
| Vật liệu: | vải |
Khả năng tùy biến Zip Track Blinds Window Cover cho bất kỳ không gian nào Max Size 6 M Height
| Màu sắc: | Màu xám đậm / Trắng / Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Chức năng: | Rèm kéo zip chống mưa, chống thấm nước |
| Loại sản phẩm: | Che cửa sổ |
| Kích thước: | Có thể tùy chỉnh |
| đường phụ: | hợp kim nhôm |


