Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ zip track outdoor blinds ] trận đấu 405 Các sản phẩm.
Biến đổi nhà của bạn với rèm chắn nước Zip Track trong màu sắc tùy chỉnh
| Cài đặt: | DIY hoặc chuyên nghiệp |
|---|---|
| Yếu tố cởi mở: | 5% 10% 30% 100% Tùy chọn |
| Chức năng: | Rèm kéo zip chống mưa, chống thấm nước |
| Vật liệu: | vải |
| Kích thước: | Có thể tùy chỉnh |
Window Cover Zip Track Blinds Giải pháp cuối cùng cho DIY hoặc cài đặt chuyên nghiệp Max Size 6M Height
| đường phụ: | hợp kim nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xám đậm / Trắng / Màu tùy chỉnh |
| Yếu tố cởi mở: | 5% 10% 30% 100% Tùy chọn |
| Vật liệu: | vải |
| Kích thước: | Có thể tùy chỉnh |
Ứng dụng DIY hoặc chuyên nghiệp chống mưa ngoài trời Zip Track blinds - vải màu xám đậm
| Vật liệu: | Vải |
|---|---|
| Chức năng: | Rèm kéo zip chống mưa, chống thấm nước |
| Cài đặt: | DIY hoặc chuyên nghiệp |
| Kích thước tối đa: | rộng 6m, cao 6m |
| Màu sắc: | Màu xám đậm / Trắng / Màu tùy chỉnh |
Đèn chắn mưa ngoài trời tùy chỉnh Zip Track Blinds với yếu tố mở điều chỉnh
| Chức năng: | Rèm kéo zip chống mưa, chống thấm nước |
|---|---|
| đường phụ: | hợp kim nhôm |
| Kích thước: | Có thể tùy chỉnh |
| Yếu tố cởi mở: | 5% 10% 30% 100% Tùy chọn |
| Vật liệu: | Vải |
Màn chắn mưa ngoài trời Zip Track Giữ an toàn và cải thiện không gian của bạn với DIY hoặc cài đặt chuyên nghiệp
| Màu sắc: | Màu xám đậm / Trắng / Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước tối đa: | rộng 6m, cao 6m |
| Thích hợp cho: | Khu dân cư ngoài trời hoặc sử dụng thương mại |
| Kích thước: | Có thể tùy chỉnh |
| Yếu tố cởi mở: | 5% 10% 30% 100% Tùy chọn |
Không nỗ lực DIY hoặc chuyên nghiệp ngoài trời Zip Track blinds cho bất kỳ phong cách và kích thước
| đường phụ: | hợp kim nhôm |
|---|---|
| Cài đặt: | DIY hoặc chuyên nghiệp |
| Thích hợp cho: | Khu dân cư ngoài trời hoặc sử dụng thương mại |
| Kích thước: | Có thể tùy chỉnh |
| Loại sản phẩm: | Che cửa sổ |
Màn chắn chống mưa Zip Track Blinds với Aluminium Side Tracks cho không gian ngoài trời
| đường phụ: | hợp kim nhôm |
|---|---|
| Chức năng: | Rèm kéo zip chống mưa, chống thấm nước |
| Màu sắc: | Màu xám đậm / Trắng / Màu tùy chỉnh |
| Thích hợp cho: | Khu dân cư ngoài trời hoặc sử dụng thương mại |
| Cài đặt: | DIY hoặc chuyên nghiệp |
Màn chắn nước Zip Track Tấm rèm cửa sổ tùy chỉnh
| Installation: | DIY Or Professional |
|---|---|
| Size: | Customizable |
| Suitable For: | Outdoor Residential Or Commercial Use |
| Function: | Rainproof,waterproof Zip Track Blinds |
| Side Track: | Aluminium Alloy |
Đèn lăng kính ngoài trời có thể tùy chỉnh màu xám / trắng / màu tùy chỉnh lâu dài
| Vật liệu: | Vải |
|---|---|
| Yếu tố cởi mở: | 5% 10% 30% 100% Tùy chọn |
| Cài đặt: | DIY hoặc chuyên nghiệp |
| đường phụ: | hợp kim nhôm |
| Chức năng: | Rèm kéo zip chống mưa, chống thấm nước |
Tùy chỉnh màu sắc Đen Đen Có thể kéo lại Zip Track Rings Window Treatments Window Covering Solution
| Thích hợp cho: | Khu dân cư ngoài trời hoặc sử dụng thương mại |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xám đậm / Trắng / Màu tùy chỉnh |
| Loại sản phẩm: | Che cửa sổ |
| Kích thước tối đa: | rộng 6m, cao 6m |
| Vật liệu: | Vải |


