Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ modern customized motorized aluminium pergola ] trận đấu 203 Các sản phẩm.
Dễ dàng lắp ráp Pergola mái nhà có thể kéo ra với các tính năng bổ sung của dải đèn LED
| Xét cánh buồm: | giàn che PVC |
|---|---|
| Vật liệu khung: | Đồng hợp kim nhôm |
| Tính năng bổ sung: | Dải đèn LED/Lắp ráp dễ dàng |
| Chức năng: | Pergola nhôm chống mưa, chống thấm nước |
| Thiết kế: | Treo tường hoặc đứng tự do |
Rèm cửa sổ bằng nhôm chống mưa ngoài trời Mành cửa sổ bằng hợp kim nhôm Rèm cuốn
| Tên: | Màn che nắng Zip chống gió cho ban công nhà hàng Pergola Canopy |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà hàng Pergola Canopy Màn hình bên chống gió ban công |
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Sợi vải: | Polyester + lớp phủ UV |
Mành theo dõi con lăn có động cơ cho nhà hàng Pergola Canopy
| Tên: | Màn che nắng Zip chống gió cho ban công nhà hàng Pergola Canopy |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà hàng Pergola Canopy Màn hình bên chống gió ban công |
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Sợi vải: | Polyester + lớp phủ UV |
Mành theo dõi Zip có động cơ thông minh Mành cuốn màn hình Zip chống mưa
| Tên: | Màn che nắng Zip chống gió cho ban công nhà hàng Pergola Canopy |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà hàng Pergola Canopy Màn hình bên chống gió ban công |
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Sợi vải: | Polyester + lớp phủ UV |
Mành che nắng có động cơ Zip Track Mành ngoài trời Chống gió chống mưa
| Tên: | Màn che nắng Zip chống gió cho ban công nhà hàng Pergola Canopy |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà hàng Pergola Canopy Màn hình bên chống gió ban công |
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Sợi vải: | Polyester + lớp phủ UV |
Max Size 6 M Width Outdoor Zip Track Blinds cho Pergola ngoài trời
| Kích thước tối đa: | rộng 6m, cao 6m |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xám đậm / Trắng / Màu tùy chỉnh |
| Vật liệu: | vải |
| Chức năng: | Rèm kéo zip chống mưa, chống thấm nước |
| Yếu tố cởi mở: | 5% 10% 30% 100% Tùy chọn |
Chống gió 180km / H Mái hiên Louvre Gấp mái Gazebo
| Tên: | Hệ thống mái tôn chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đăng kí: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học sân vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Thang tròn nhôm vườn cho hồ bơi điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
|---|---|
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| Installation: | Wall-mounted/ Freestanding |
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
Hình dạng Aerofoil Aluminium Sun Louvers Motor Hệ thống tường bên ngoài Mặt tiền kiến trúc
| Vật chất: | Dòng nhôm6000 |
|---|---|
| Thiết kế: | Miễn phí |
| Điều khiển: | Cơ giới |
| Hình dạng: | tàu bay |
| Tên: | Những người yêu thích động cơ nhôm Mặt trời bên ngoài Hệ thống tường kiến trúc Mặt tiền |
Hệ thống mái che mặt tiền của tòa nhà, Hệ thống lam chắn nắng bằng nhôm có động cơ
| Vật chất: | Dòng nhôm6000 |
|---|---|
| Thiết kế: | Miễn phí |
| Điều khiển: | Cơ giới |
| Hình dạng: | tàu bay |
| Tên: | Mặt tiền xây dựng hệ thống lam chắn nắng bằng nhôm thiết kế miễn phí |


