Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ modern customized motorized aluminium pergola ] trận đấu 203 Các sản phẩm.
10 X 12 Ft Pergola nhôm có động cơ có thể thu vào ngoài trời Pergola kính sinh học ngoài trời
| Sản phẩm: | Pergola nhôm có động cơ |
|---|---|
| chất liệu sản phẩm: | Hợp kim nhôm |
| Màu sản phẩm: | xám, đen, trắng, tùy chỉnh |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Louver có động cơ |
| Tính năng sản phẩm: | Bảo vệ khỏi nắng, mưa và gió |
Garden Louver mái nhà nhôm Bioclimate Pergolas 3x4 sân ngoài trời
| Mục: | sân pergola |
|---|---|
| Vật liệu: | Pergola hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | pergola nhôm có động cơ màu xám |
| Kích thước: | 3x4 ; 3x4 ; 4x4; 4x4; 5x3; 5x3; aluminium pergola < |
| Phong cách: | Pergola có thể thu vào hiện đại |
Kiểm tra không thấm nước Kiểm tra không thấm gió Pergola nhôm Tính năng sản phẩm Bảng đục nhôm màu đen
| Installation: | Wall-mounted/ Freestanding |
|---|---|
| Product Item: | Aluminium Pergola |
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
Pergola nhôm kéo lại chống thấm nước chống gió Pergola nhôm cho cuộc sống ngoài trời không rắc rối
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
Pergola nhôm động cơ chống nước để lắp đặt trên tường trong hồ bơi và vườn
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
Công cụ làm vườn nhôm màu xám chống nước chống gió Pergola ngoài trời
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
|---|---|
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
Giải pháp cuối cùng cho các cảnh ngoài trời trong không gian văn phòng Pergola nhôm
| Customized Size: | 3x3m ; 4x4m; 3x4m;3x6m;5x3m,customized |
|---|---|
| Applicable Scene: | Outdoor ;Garden Design |
| Pergola Color: | Grey, Black, White, Customized |
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
Động cơ điều chỉnh Pergola nhôm 3x3m Kích thước cài đặt trên tường
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
|---|---|
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
Pergola nhôm ngoài trời Cây gậy tròn nhôm cho tất cả các điều kiện thời tiết
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
Hướng dẫn sử dụng Vườn ngoài trời bằng nhôm Pergola Bằng chứng gặm nhấm với màn hình Zip
| Mục: | Thủ công Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, tùy chỉnh |
| Loại mái nhà: | Mui cứng |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Thép Louver |


