Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ manual outdoor louvered pergola ] trận đấu 69 Các sản phẩm.
PVDF Coating Aluminium Sun Louvers 250 Aeroscreen Màu tùy chỉnh kiến trúc
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Tên sản phẩm: | 250 Mái che nắng nhôm kính Aeroscreen Hệ thống kiểm soát nắng kiến trúc |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
430 Silver Skylight Louver System Sơn tĩnh điện Không thấm nước Màu tùy chỉnh
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Tên sản phẩm: | Tường ngoại thất 430 bạc Aeroscreen trắng hệ thống cửa sổ trời bằng nhôm màu trắng mặt tiền kiến t |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
Cửa tường gắn máy Pergola nhôm Thiết kế vườn cuối cùng phụ kiện
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
|---|---|
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
Tấm chắn nắng bằng nhôm thẳng đứng Điều khiển bằng điện cố định bằng điện
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Tên: | Cửa gió trời bằng nhôm thẳng đứng điều khiển bằng tay cố định bằng điện |
| Tráng: | Sơn tĩnh điện, Sơn PVDF, Sơn Polyester, Anodization, Mạ, In chuyển nhiệt, Phủ phim |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
Cửa sổ che nắng bằng nhôm nằm ngang, Hệ thống che nắng bằng kính Louvre Sách hướng dẫn sử dụng điện cố định
| Tên: | Cánh hướng gió ngang bằng nhôm kính chắn nắng cố định điều khiển điện bằng tay |
|---|---|
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Thckness: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Màu sắc: | Bất kỳ RAL hoặc PANTONE hoặc tùy chỉnh, Hạt gỗ, Tre |
| Điều khiển: | Điều khiển từ xa / bằng tay |
Xây dựng dự án quy mô lớn Hệ thống mái che có thể thu vào bằng hợp kim nhôm Trang trí cửa kính khí dung
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công cộng, Khu dân cư, Thương mại, Trường học, Văn phòng, Bệnh viện, Khách sạn, Sân bay, Tàu điện ng |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tên: | Hệ thống mái tôn có thể thu vào hợp kim nhôm Aeroscreen ứng dụng kiến trúc mặt tiền |
Hệ thống mái che có thể thu vào bằng nhôm Aerofoil Điều khiển ánh sáng mặt tiền tòa nhà
| Tên: | Hệ thống mái tôn có thể thu vào bằng nhôm Aerofoil xây dựng mặt tiền kiểm soát ánh sáng |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
Hệ thống mái che mặt tiền của tòa nhà, Hệ thống lam chắn nắng bằng nhôm có động cơ
| Vật chất: | Dòng nhôm6000 |
|---|---|
| Thiết kế: | Miễn phí |
| Điều khiển: | Cơ giới |
| Hình dạng: | tàu bay |
| Tên: | Mặt tiền xây dựng hệ thống lam chắn nắng bằng nhôm thiết kế miễn phí |
Hệ thống thông gió không khí có thể thu vào Hệ thống mái che có mái che Ứng dụng mặt tiền kiến trúc
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Ứng dụng: | Công cộng, Khu dân cư, Thương mại, Trường học, Văn phòng, Bệnh viện, Khách sạn, Sân bay, Tàu điện ng |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
Hệ thống mái hiên có mái che bằng hợp kim nhôm Độ dày 1,0 - 3,0mm Lắp đặt theo chiều dọc / ngang
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công cộng, Khu dân cư, Thương mại, Trường học, Văn phòng, Bệnh viện, Khách sạn, Sân bay, Tàu điện ng |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tên: | Hệ thống mái tôn có thể thu vào hợp kim nhôm Aeroscreen ứng dụng kiến trúc mặt tiền |


