Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ louvered roof motorized aluminium pergola ] trận đấu 242 Các sản phẩm.
Hệ thống lam chắn nắng cho trần nhà bên ngoài Hệ thống chắn nắng 1000 - 6000mm Blades Span điều khiển cơ giới
| Ứng dụng: | Công cộng, Khu dân cư, Thương mại, Trường học, Văn phòng, Bệnh viện, Khách sạn, Sân bay, Tàu điện ng |
|---|---|
| Vật chất: | Dòng nhôm6000 |
| Thiết kế: | Miễn phí |
| Điều khiển: | Cơ giới |
| Hình dạng: | tàu bay |
10 '× 13' Nhôm ngoài trời có mái che trên sàn Pergola Garden Patio Gazebo với mái có thể điều chỉnh
| Vật chất: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
| Màu sản phẩm: | màu xám, tùy chỉnh bằng tay Louvered Pergola |
| Kích thước: | 10 '× 13' Pergola có mái che bằng tay |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Thép Louver |
Khung nhôm PVC Cánh buồm có thể thu vào Mái nhà điều khiển từ xa Pergola
| Tên: | Mái hiên PVC có thể thu vào bằng nhôm có động cơ sinh học cường độ cao |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | Polyester 850g / sq |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |
Hướng dẫn sử dụng không thấm nước 4x3m Louvered Pergola nhôm ngoài trời Gazebo cho sân vườn
| Sản phẩm: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
| Màu sắc: | Sách hướng dẫn trắng Louvered Pergola |
| tính năng: | Hướng dẫn sử dụng nhôm Louvered Pergola |
| Kích thước: | hỗ trợ 4 * 4 M, 4 * 3 M, kích thước tùy chỉnh |
Hướng dẫn sử dụng không thấm nước Louvered Pergola Vườn nhôm ngoài trời Gazebo 4x4m
| Mục Pergola: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật liệu Pergola: | Hợp kim nhôm Pergola nhôm |
| Màu sản phẩm: | trắng, đen, gery Sách hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
| tính năng: | Che nắng che nắng Hướng dẫn sử dụng treo tường Mái che có mái che |
| Kích thước sản phẩm: | 4 * 4 M, 4 * 3 M, 3 * 3 M, kích thước tùy chỉnh |
Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm 3x6m Louvered Pergola Tòa nhà sân vườn không thấm nước ngoài trời Gazebo
| Tên sản phẩm: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật liệu: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
| Tự phối màu: | Hướng dẫn sử dụng màu đen, trắng Pergola có mái che |
| Tính năng: | Hướng dẫn sử dụng nhôm Louvered Pergola |
| Kích thước sản phẩm: | Kích thước tùy chỉnh 4 * 4 M, 4 * 3 M, 3x3m, 3x6m |
Mái che Pergola Bioclimatic có thể thu vào cơ giới cường độ cao
| Tên: | Mái hiên PVC có thể thu vào bằng nhôm có động cơ sinh học cường độ cao |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | Polyester 850g / sq |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |
10 '× 10' 'Hướng dẫn sử dụng mui cứng có thể điều chỉnh được mái che Pergola ngoài trời Mái che nắng có mái che
| tên sản phẩm: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật liệu: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
| Tự phối màu: | Màu đen, mái che bằng tay tùy chỉnh Pergola |
| tính năng: | Hướng dẫn sử dụng nhôm ngoài trời Mái che Pergola |
| Kích thước sản phẩm: | 10 '× 10' tùy chỉnh bằng tay Pergola có mái che |
850gsm PVC Gazebo Vải ngoài trời có thể thu vào Mái che Pergola
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | polyester 850g / s.qm |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |
Khu dân cư Vải PVC Tấm che bằng nhôm có mái che cho ban công nhà hàng
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Vải vóc: | polyester 850g / s.qm |
| Chất liệu Sail: | PVC |
| Added Features:: | LED Light Strips/Easily Assembly |


