Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ louver blades motorized aluminum pergola ] trận đấu 264 Các sản phẩm.
Tòa nhà sân vườn Pergola nhôm cơ giới không thấm nước với rèm cửa chớp 4X4m
| Mục: | Pergola nhôm |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, màu tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4X4m; Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che hiện đại có động cơ |
Mái che bằng nhôm có động cơ tùy chỉnh ngoài trời với ánh sáng RGB
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6073 Pergola nhôm cơ giới |
| Màu sắc: | Xám ; trắng ; Đen ; màu sắc tùy chỉnh |
| Kích cỡ: | 10' × 10' ; 10' × 10' ; 10' × 13' ;12' × 20' ;10 |
| Phong cách: | Pergola nhôm có động cơ hiện đại |
260mm Lưỡi dao có thể điều chỉnh Louvre Mái che bằng nhôm Pergola
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
| Lưỡi: | 260mm |
5m X 3m Motorized Louvered mái nhà nhôm Pergola Patio ngoài trời
| mặt hàng sản phẩm: | Mái hiên nhôm Pergola |
|---|---|
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | pergola nhôm có động cơ màu xám |
| Kích thước: | Giàn che nhôm 5m x 3m |
| Phong cách: | Pergola có thể thu vào có động cơ |
Mái che bằng nhôm có động cơ bằng nhôm Pergola Tòa nhà ngoài trời với đèn LED
| Mục: | Pergola nhôm |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | xám, trắng, tùy chỉnh |
| Loại mái nhà: | Mui cứng |
| Chi tiết Roof Materiall: | Pergola nhôm |
SUNC 5m X 3m Mái Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời Sân vườn Mái hiên điện Pergola
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sản phẩm: | đen, xám, trắng, nâu |
| Kích cỡ: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che hiện đại có động cơ |
Nắp mặt tiền bên ngoài Pergola nhôm có mái che có thể điều chỉnh
| Màu sắc: | Xám, trắng, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 4M≤L≤6M; 4M≤L≤6M; 3M≤W≤4M 3M≤W≤4M |
| Xử lý bề mặt: | Sơn tĩnh điện, oxy hóa anốt |
| Lưỡi: | 260mm |
Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời với các mặt Pergola trên mái có mái che màu đen
| Mục: | pergola mái che |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc: | giàn che đen |
| Kích cỡ: | Giàn che nhôm 5m x 3m |
| Phong cách: | giàn che có mái che |
Thiết kế nhà chống thấm ngoài trời bằng nhôm có động cơ Pergola Bioclimatica Shade
| Sản phẩm: | Vòm Pergola, tòa nhà vườn |
|---|---|
| Vật chất: | Pergola hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | trắng, đen gery, tùy chỉnh |
| Hàm số: | chống thấm, che nắng, sản xuất mưa, thiết kế sân vườn |
| Tính năng: | Bằng chứng gặm nhấm, bằng chứng thối Pergola bằng nhôm có động cơ |
Đèn Led có động cơ bằng nhôm Pergola bằng chứng gặm nhấm cho công trình sân vườn
| Mục: | Pergola nhôm có động cơ |
|---|---|
| Vật chất: | Pergola hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, Pergola nhôm có động cơ tùy chỉnh |
| Hàm số: | Pergola nhôm chống thấm, che nắng, mưa sản xuất |
| Tính năng: | Bằng chứng gặm nhấm, bằng chứng thối Pergola bằng nhôm có động cơ |


