Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ louver blades motorized aluminum pergola ] trận đấu 264 Các sản phẩm.
Hệ thống lam chắn nắng cho trần nhà bên ngoài Hệ thống chắn nắng 1000 - 6000mm Blades Span điều khiển cơ giới
| Ứng dụng: | Công cộng, Khu dân cư, Thương mại, Trường học, Văn phòng, Bệnh viện, Khách sạn, Sân bay, Tàu điện ng |
|---|---|
| Vật chất: | Dòng nhôm6000 |
| Thiết kế: | Miễn phí |
| Điều khiển: | Cơ giới |
| Hình dạng: | tàu bay |
Hệ thống mái che mặt tiền của tòa nhà, Hệ thống lam chắn nắng bằng nhôm có động cơ
| Vật chất: | Dòng nhôm6000 |
|---|---|
| Thiết kế: | Miễn phí |
| Điều khiển: | Cơ giới |
| Hình dạng: | tàu bay |
| Tên: | Mặt tiền xây dựng hệ thống lam chắn nắng bằng nhôm thiết kế miễn phí |
Xây dựng dự án quy mô lớn Hệ thống mái che có thể thu vào bằng hợp kim nhôm Trang trí cửa kính khí dung
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công cộng, Khu dân cư, Thương mại, Trường học, Văn phòng, Bệnh viện, Khách sạn, Sân bay, Tàu điện ng |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tên: | Hệ thống mái tôn có thể thu vào hợp kim nhôm Aeroscreen ứng dụng kiến trúc mặt tiền |
Hệ thống mái che có thể thu vào bằng nhôm Aerofoil Điều khiển ánh sáng mặt tiền tòa nhà
| Tên: | Hệ thống mái tôn có thể thu vào bằng nhôm Aerofoil xây dựng mặt tiền kiểm soát ánh sáng |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
Mái nhà Louvre có thể thu vào theo chiều dọc bằng nhôm Aerofoil, Mái che Louvre có thể điều chỉnh
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Tên: | Hệ thống mái nhà tắm nắng có thể thu vào bằng nhôm Aerofoil xây dựng mặt tiền kiểm soát ánh sáng |
| Thiết kế: | Tự do |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1,0 ~ 3,0mm |
Hệ thống mái hiên có mái che bằng hợp kim nhôm Độ dày 1,0 - 3,0mm Lắp đặt theo chiều dọc / ngang
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công cộng, Khu dân cư, Thương mại, Trường học, Văn phòng, Bệnh viện, Khách sạn, Sân bay, Tàu điện ng |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tên: | Hệ thống mái tôn có thể thu vào hợp kim nhôm Aeroscreen ứng dụng kiến trúc mặt tiền |
Hệ thống thông gió không khí có thể thu vào Hệ thống mái che có mái che Ứng dụng mặt tiền kiến trúc
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Ứng dụng: | Công cộng, Khu dân cư, Thương mại, Trường học, Văn phòng, Bệnh viện, Khách sạn, Sân bay, Tàu điện ng |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
Hướng dẫn sử dụng nhôm treo tường 3x3m Mái che Pergola Tùy chỉnh Tòa nhà vườn ngoài trời Gery
| Mục: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm hợp kim nhôm Pergola thủ công |
| Màu Pergola: | Gery Manual Louvered Pergola |
| Tính năng: | Sách hướng dẫn sử dụng treo tường không thấm nước Pergola có mái che |
| Kích thước: | 4 * 4 M, 4 * 3 M, 3 * 3 M, kích thước tùy chỉnh |
4x4m 4x3m 3x3m Hướng dẫn sử dụng nhôm treo tường Louvered Pergola Gery Garden Outdoor Building
| Mục Pergola: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola nhôm |
| Màu sắc: | Gery Manual Louvered Pergola |
| Tính năng: | Pergola hướng dẫn sử dụng treo tường |
| Kích thước sản phẩm: | 4 * 4 M, 4 * 3 M, 3 * 3 M pergola có mái che bằng tay |
SUNC 6x3m Hướng dẫn sử dụng Mái che Pergola Ngoài trời Bằng nhôm Gazebo Chống nắng chống nắng
| Mục: | Pergola nhôm |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
| Màu sắc: | Đen |
| Tính năng: | Sách hướng dẫn chống thấm nước chống thấm Louvered Pergola |
| Tính năng sản phẩm: | bóng râm |


