Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ intertek fabric roller blinds ] trận đấu 214 Các sản phẩm.
Hệ thống mái che chắn nắng chống căng thẳng Hệ thống mái che giếng trời
| Vật chất: | Vải sợi thủy tinh, khả năng chịu nhiệt |
|---|---|
| Ứng dụng: | Bên trong bên ngoài |
| Tên: | Hệ thống bóng căng mặt tiền Bespoke FTS điều khiển từ xa |
| Sử dụng: | Nắng |
| Màu sắc: | Đa dạng |
Hệ thống mái che kiến trúc từ xa Shade Shade
| Vật chất: | Vải sợi thủy tinh, khả năng chịu nhiệt |
|---|---|
| Tên: | Bespoke kiến trúc mái căng bóng hệ thống điều khiển từ xa động cơ |
| Sử dụng: | Nắng |
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Ứng dụng: | Bên trong bên ngoài |
Hệ thống mái che giếng trời FCS Tension Shade kiến trúc
| Vật chất: | Vải sợi thủy tinh |
|---|---|
| Sử dụng: | Nắng |
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Ứng dụng: | Công cộng, Khu dân cư, Thương mại, Trường học, Văn phòng, Bệnh viện, Khách sạn, Sân bay, Tàu điện ng |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
Hệ thống mái che giếng trời có thể gập lại của trung tâm thương mại PTFE căng thẳng
| Vật chất: | Vải sợi thủy tinh |
|---|---|
| Sử dụng: | Nắng |
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Ứng dụng: | Công cộng, Khu dân cư, Thương mại, Trường học, Văn phòng, Bệnh viện, Khách sạn, Sân bay, Tàu điện ng |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
Bạt che có thể thu vào bền FTS Mặt tiền bảo vệ điều khiển thông minh
| Vật chất: | Vải sợi thủy tinh |
|---|---|
| Sử dụng: | Nắng |
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Ứng dụng: | Bên trong bên ngoài |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
Mái hiên che nắng có thể thu vào Acchitectural Kích thước tùy chỉnh với nhiều màu sắc khác nhau
| Vật chất: | Vải sợi thủy tinh |
|---|---|
| Tên: | Hệ thống điều khiển từ xa động cơ mái hiên có thể thu vào mặt tiền kiến trúc FCS |
| Sử dụng: | Nắng |
| Màu sắc: | Đa dạng |
| Ứng dụng: | Bên trong bên ngoài |
Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Bảo hành 3 - 5 năm
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | polyester 850g / s.qm |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |
Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Bảo hành 3 - 5 năm
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | polyester 850g / s.qm |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |
Điều khiển từ xa Mái hiên sân vườn có thể thu vào Màn hình bên Alunimium Gazebo với đèn Led
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | polyester 850g / s.qm |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |
Mái hiên che nắng có thể thu vào không thấm nước ngoài trời Màn hình bên bằng nhôm Pation Pergola
| Tên: | Mái hiên sân hiên có thể thu vào PVC chống thấm nước với đèn Led Gazebo |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Sợi vải: | polyester 850g / s.qm |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Các tính năng được bổ sung:: | Dải ánh sáng LED / Dễ dàng lắp ráp |


