Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ insect resistance zip track outdoor blinds ] trận đấu 101 Các sản phẩm.
Mặt tiền Che nắng Mặt trời Chống thấm Zip Màn chắn gió
| Tên: | Rèm thông minh điện, Rèm cuốn ngoài trời có động cơ |
|---|---|
| Đơn xin: | Nhà hàng Pergola Canopy Màn hình bên chống gió ban công |
| màu sắc: | nhiều |
| Kích cỡ: | tùy chỉnh |
| Vải vóc: | Polyester + lớp phủ UV |
Máy chắn đường dây cửa sổ zip có màu đen
| Chức năng: | Rèm kéo zip chống mưa, chống thấm nước |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xám đậm / Trắng / Màu tùy chỉnh |
| Cài đặt: | DIY hoặc chuyên nghiệp |
| Vật liệu: | Vải |
| Kích thước tối đa: | rộng 6m, cao 6m |
Rèm cuốn ngoài trời có động cơ Màn hình khóa kéo cho sân vườn Chống côn trùng
| Tên sản phẩm: | Rèm cuốn ngoài trời có động cơ |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | Kích thước tùy chỉnh rèm cuốn ngoài trời |
| Màu sắc: | đen, xám, màu tùy chỉnh |
| Đăng kí: | Phòng khách, phòng họp, thương mại, sân khấu, v.v. |
| Sự sắp xếp: | Rèm cuốn ngoài trời bằng điện |
Màn chắn mưa ngoài trời Zip Track với yếu tố mở có thể điều chỉnh
| đường phụ: | hợp kim nhôm |
|---|---|
| Kích thước: | Có thể tùy chỉnh |
| Thích hợp cho: | Khu dân cư ngoài trời hoặc sử dụng thương mại |
| Kích thước tối đa: | rộng 6m, cao 6m |
| Yếu tố cởi mở: | 5% 10% 30% 100% Tùy chọn |
Màn chắn chống mưa Zip Track Blinds với Aluminium Side Tracks cho không gian ngoài trời
| đường phụ: | hợp kim nhôm |
|---|---|
| Chức năng: | Rèm kéo zip chống mưa, chống thấm nước |
| Màu sắc: | Màu xám đậm / Trắng / Màu tùy chỉnh |
| Thích hợp cho: | Khu dân cư ngoài trời hoặc sử dụng thương mại |
| Cài đặt: | DIY hoặc chuyên nghiệp |
Zip Track Blinds Window Covering Solution cho không gian ngoài trời trong môi trường thương mại dân cư
| Kích thước tối đa: | rộng 6m, cao 6m |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xám đậm / Trắng / Màu tùy chỉnh |
| Kích thước: | Có thể tùy chỉnh |
| Loại sản phẩm: | Che cửa sổ |
| Chức năng: | Rèm kéo zip chống mưa, chống thấm nước |
Đèn lăng kính ngoài trời có thể tùy chỉnh màu xám / trắng / màu tùy chỉnh lâu dài
| Vật liệu: | Vải |
|---|---|
| Yếu tố cởi mở: | 5% 10% 30% 100% Tùy chọn |
| Cài đặt: | DIY hoặc chuyên nghiệp |
| đường phụ: | hợp kim nhôm |
| Chức năng: | Rèm kéo zip chống mưa, chống thấm nước |
DIY hoặc cài đặt chuyên nghiệp Zip Track blinds vải 5% 10% 30% 100% tùy chỉnh
| Kích thước: | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Yếu tố cởi mở: | 5% 10% 30% 100% Tùy chọn |
| Loại sản phẩm: | Che cửa sổ |
| Vật liệu: | Vải |
| Màu sắc: | Màu xám đậm / Trắng / Màu tùy chỉnh |
Mành cuốn ngoài trời có động cơ Mành chống thấm sân trong cửa sổ Tấm chắn nắng Zip Mành theo dõi
| Tên sản phẩm: | Rèm cuốn ngoài trời có động cơ |
|---|---|
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh rèm cuốn ngoài trời |
| Màu sắc: | Rèm cuốn ngoài trời tùy chỉnh màu xám, trắng, đen |
| Đăng kí: | Phòng khách, phòng họp, thương mại, sân khấu, v.v. |
| Sự sắp xếp: | Rèm cuốn ngoài trời bằng điện |
Rèm cuốn ngoài trời có động cơ Màn che nắng cửa sổ Zip Rèm theo dõi
| Tên: | Rèm cuốn ngoài trời có động cơ |
|---|---|
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh rèm cuốn ngoài trời |
| Màu sắc: | Xám đậm, trắng, đen tùy chỉnh |
| Đăng kí: | Phòng khách, phòng họp, thương mại, sân khấu, v.v. |
| Sự sắp xếp: | Rèm cuốn ngoài trời bằng điện |


