Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ home integration aluminum pergola ] trận đấu 225 Các sản phẩm.
Động cơ hợp kim nhôm 6063 Pergola với IP67 thử nghiệm lưỡi liễu
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Louver Blades Pergola nhôm cho không gian ngoài trời với tùy chỉnh tùy chọn màu sắc
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Thiết kế chống nước hiện đại ngoài trời
| Điểm: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x6 ; Szie tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Điều khiển từ xa Pergola nhôm có động cơ tùy chỉnh cho sân khấu ngoài trời Pergola nhôm
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
|---|---|
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| Màu Pergola: | Xám, Đen, Trắng, Tùy chỉnh |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
10 "X 12" Mái che tự làm ngoài trời Pergola Nhôm không thấm nước Sân vườn
| Mục: | giàn che ngoài trời |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích cỡ: | 10" X 12" ; 10" X 12" ; Customized Szie Kích thước tùy c |
| Phong cách: | pergola mái che có động cơ |
Pergola ngoài trời bằng nhôm 10 "X 10" Sân vườn không thấm nước Trang trí Pergola
| Mục: | sân pergola |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6063 T5 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích cỡ: | 10" X 12" ; 10" X 10" ; Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | pergola mái che có động cơ |
Pergola nhôm thông minh có động cơ với thanh tròn nhôm cho vườn hồ bơi
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Vị trí áp dụng: | Pergola cho ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Bên ngoài Pergola nhôm có động cơ với khung tùy chỉnh và ss lớp 304 nhôm vòng thanh
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Vị trí áp dụng: | Pergola cho ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Ngoài trời Motorized Garden nhôm Pergola với SS Grade 304 và điều khiển từ xa
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Vị trí áp dụng: | Pergola cho ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Phía ngoài nhà hiện đại được động cơ hóa bằng nhôm mái vườn Pergola
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Vị trí áp dụng: | Pergola cho ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |


