Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ diy zip track blinds ] trận đấu 104 Các sản phẩm.
Tự làm rèm cuốn hoạt động bằng pin thông minh, Vải kép bóng râm con lăn ngựa vằn
| Vật chất: | Đa dạng |
|---|---|
| Cài đặt: | Loại khoan |
| Che: | Với |
| Điều khiển: | Thủ công / Điện |
| chi tiết đóng gói: | thùng carton hoặc trường hợp bằng gỗ |
Khu vườn ngoài trời tùy biến Màu trắng Pergolas nhôm Thiết kế vườn DIY
| Vị trí áp dụng: | Thiết kế sân vườn ngoài trời |
|---|---|
| Cài đặt: | Treo tường/Đứng tự do |
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
| Tính năng sản phẩm: | Pergola nhôm chống gió chống nước |
Điện chống gió cửa sổ cuộn thông minh chống muỗi chống gió biệt thự màn chắn nắng
| Function: | Rainproof,waterproof Zip Track Blinds |
|---|---|
| Openness Factor: | 5% 10% 30% 100% Optional |
| Installation: | DIY Or Professional |
| Product Type: | Window Covering |
| Max Size: | 6 M Width, 6 M Height |
Kích thước tối đa 6 M chiều rộng Khóa cửa sổ để phủ cửa sổ
| Vật liệu: | Vải |
|---|---|
| Thích hợp cho: | Khu dân cư ngoài trời hoặc sử dụng thương mại |
| Màu sắc: | Màu xám đậm / Trắng / Màu tùy chỉnh |
| Cài đặt: | DIY hoặc chuyên nghiệp |
| Loại sản phẩm: | Che cửa sổ |
Khả năng tùy chỉnh cửa sổ khóa với yếu tố mở 5%
| Thích hợp cho: | Khu dân cư ngoài trời hoặc sử dụng thương mại |
|---|---|
| Vật liệu: | vải |
| đường phụ: | hợp kim nhôm |
| Kích thước tối đa: | rộng 6m, cao 6m |
| Màu sắc: | Màu xám đậm / Trắng / Màu tùy chỉnh |
Phương pháp xử lý cửa sổ có thể rút ra cho nhà ở hoặc thương mại ngoài trời Max Size 6 M Width
| Chức năng: | Rèm kéo zip chống mưa, chống thấm nước |
|---|---|
| Yếu tố cởi mở: | 5% 10% 30% 100% Tùy chọn |
| Kích thước tối đa: | rộng 6m, cao 6m |
| Loại sản phẩm: | Che cửa sổ |
| đường phụ: | hợp kim nhôm |
Kiểm soát ánh sáng và nhiệt độ một cách dễ dàng bằng các màn chắn gió ngoài vải
| Màu sắc: | Màu xám đậm / Trắng / Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước: | Có thể tùy chỉnh |
| Loại sản phẩm: | Che cửa sổ |
| Cài đặt: | DIY hoặc chuyên nghiệp |
| đường phụ: | hợp kim nhôm |
Máng rèm cửa sổ cản sáng màu xám đậm: Sự kết hợp hoàn hảo giữa phong cách và công năng
| Kích thước tối đa: | rộng 6m, cao 6m |
|---|---|
| Yếu tố cởi mở: | 5% 10% 30% 100% Tùy chọn |
| Màu sắc: | Màu xám đậm / Trắng / Màu tùy chỉnh |
| Loại sản phẩm: | Che cửa sổ |
| Vật liệu: | vải |
Máng che cửa sổ chắn sáng tùy chỉnh theo màu sắc cho ứng dụng ngoài trời hoặc dân dụng
| Loại sản phẩm: | Che cửa sổ |
|---|---|
| Yếu tố cởi mở: | 5% 10% 30% 100% Tùy chọn |
| Kích thước tối đa: | rộng 6m, cao 6m |
| đường phụ: | hợp kim nhôm |
| Vật liệu: | vải |
Áo ngăn cửa sổ Pelmets cho thoải mái ngoài trời và chức năng
| Loại sản phẩm: | Che cửa sổ |
|---|---|
| Thích hợp cho: | Khu dân cư ngoài trời hoặc sử dụng thương mại |
| Kích thước: | Có thể tùy chỉnh |
| Yếu tố cởi mở: | 5% 10% 30% 100% Tùy chọn |
| đường phụ: | hợp kim nhôm |


