Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ automatic pergola roof ] trận đấu 242 Các sản phẩm.
Pergola nhôm cách nhiệt tự động 2,5mm với mái mở
| Tên: | Hệ thống mái tôn chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đăng kí: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học sân vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Trang trí thông minh 2mm 6063 Alu Patio Louvre Mái che Gazebo Pergola
| Tên: | Hệ thống mái tôn chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đăng kí: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học sân vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Nhôm có động cơ Gazebo Mái che Bioclimatic Mái che Pergola OEM
| Tên: | Hệ thống mái tôn chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đăng kí: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học sân vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Phía ngoài nhà hiện đại được động cơ hóa bằng nhôm mái vườn Pergola
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Vị trí áp dụng: | Pergola cho ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Trung tâm nghệ thuật biểu diễn triển lãm thế giới PVC Pergola với hệ thống mái nhà kéo ra và màn hình bên
| Loại: | mái hiên |
|---|---|
| Xét cánh buồm: | PVC tráng |
| Chất liệu cánh buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Vải: | Pergola trên mái nhà có thể thu vào bằng polyester 850g / s.qm |
Hệ thống mái nhà mở ra bên ngoài PVC có thể thắt chặt Pergola bên tường gắn hàng rào
| Loại: | mái hiên |
|---|---|
| Xét cánh buồm: | Pergola tráng PVC |
| Chất liệu cánh buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Vải: | Pergola trên mái nhà có thể thu vào bằng polyester 850g / s.qm |
Mái hiên có thể thu vào PVC Pergola với tán trượt
| Kiểu: | Mái hiên |
|---|---|
| Kết thúc cánh buồm: | bọc nhựa PVC |
| Vật liệu buồm: | PVC |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh cho Pergola mái có thể thu vào |
| Sợi vải: | Polyester 850g / mét vuông Mái che có thể thu vào Pergola |
3.0mm Vườn nhôm Pergola Mái che Mái che Gazebo chống thấm nước
| Tên: | Hệ thống mái tôn chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đăng kí: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học sân vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Ánh sáng RGB 12 "X 20" Pergola nhôm có động cơ với rèm Ziptrak ngoài trời
| Mục: | tán pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | black ; màu đen ; white ; trắng ; gery ;customized color gery; |
| Kích thước: | 12 '× 20' '; kích thước tùy chỉnh |
| Từ khóa: | Pergola nhôm có động cơ |
12 "X 10" Ổ cắm chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ 12 "X 10" Đèn RGB để trang trí sân vườn
| Mục: | tán pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | black ; màu đen ; white ; trắng ; gery ;customized color gery; |
| Kích thước: | 12 '× 20'; 10 '× 10'; 10 '× 20'; tùy chỉnh |
| phụ kiện: | không thấm nước Socket ; rèm ziptrack; cửa kính; cửa chớp; ánh sáng RGB |


