Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ automatic pergola roof ] trận đấu 242 Các sản phẩm.
Pergola nhôm có động cơ ngoài trời 3X3 3x4 3x5 với rèm cuốn màu xám
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu: | xám, đen, trắng, màu tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ; Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola nhôm cơ giới |
Pergola nhôm thông minh có động cơ với thanh tròn nhôm cho vườn hồ bơi
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Vị trí áp dụng: | Pergola cho ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Bên ngoài Pergola nhôm có động cơ với khung tùy chỉnh và ss lớp 304 nhôm vòng thanh
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Vị trí áp dụng: | Pergola cho ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Ngoài trời Motorized Garden nhôm Pergola với SS Grade 304 và điều khiển từ xa
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Vị trí áp dụng: | Pergola cho ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Kích thước Downpipe hiện đại tùy chỉnh và khung với SS Garde 304 Pergola nhôm động cơ
| Kích thước tùy chỉnh: | 3x3m ; 4x4m ; 3x4m ; 3x6m ; 5x3m, tùy chỉnh |
|---|---|
| mặt hàng sản phẩm: | Pergola nhôm |
| Hệ thống điều khiển: | Điều khiển từ xa / tích hợp nhà thông minh |
| Vị trí áp dụng: | Pergola cho ngoài trời |
| không gian phòng: | Ngoài trời, văn phòng, hồ bơi, sân vườn |
Pergola nhôm có động cơ có thể điều chỉnh được lưỡi 200mm tùy chỉnh
| Tên: | Hệ thống mái tôn chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Đăng kí: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm: | Tấm lưới nhôm sinh học sân vườn 2.0mm-3.0mm |
| Hoàn thiện khung: | Sơn tĩnh điện |
Dễ dàng lắp ráp Pergola nhôm chống thấm nước với chùm tia 6063
| Mục: | Pergola nhôm |
|---|---|
| Vật tư: | Hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | Pergola nhôm sinh học vườn Gazebo tùy chỉnh / ngoài trời |
| Tính năng: | Dễ dàng lắp ráp, bền vững, ECO THÂN THIỆN, Nguồn tái tạo, Bằng chứng gặm nhấm, Bằng chứng thối, Khôn |
| Hệ thống cảm biến có sẵn: | Cảm biến mưa cho Pergola cơ giới bằng nhôm |
Bảo vệ mưa được cung cấp năng lượng từ Lớp phủ PVDF bằng chứng gặm nhấm Pergola
| Mục: | Pergola nhôm |
|---|---|
| Vật tư: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | Tự phối màu |
| Tính năng1: | Dễ dàng lắp ráp |
| Feature2: | ECO THÂN THIỆN, Nguồn có thể tái tạo |
Có thể điều chỉnh Hardtop ngoài trời Louvered Pergola Rot Proof SGS
| Mục: | Pergola có mái che ngoài trời |
|---|---|
| Vật tư: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | Tự phối màu |
| Tính năng1: | Dễ dàng lắp ráp |
| Feature2: | ECO THÂN THIỆN, Nguồn có thể tái tạo |
Hệ thống Pergola có động cơ không thấm nước ngoài trời Sunc Nhôm đùn
| Mục: | Pergola có mái che ngoài trời |
|---|---|
| Vật tư: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | Tự phối màu |
| Tính năng1: | Pergola lắp ráp dễ dàng |
| Feature2: | ECO THÂN THIỆN, Nguồn có thể tái tạo |


