Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ aerofoil aluminum pergola ] trận đấu 78 Các sản phẩm.
Lớp phủ PVDF Hệ thống mái Louvre có thể vận hành Hợp kim nhôm Khu dân cư Công cộng
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
| Tráng: | Sơn tĩnh điện, Sơn PVDF, Sơn Polyester, Anodization, Mạ, In chuyển nhiệt, Phủ phim |
SUNC 6x3m Hướng dẫn sử dụng Mái che Pergola Ngoài trời Bằng nhôm Gazebo Chống nắng chống nắng
| Mục: | Pergola nhôm |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
| Màu sắc: | Đen |
| Tính năng: | Sách hướng dẫn chống thấm nước chống thấm Louvered Pergola |
| Tính năng sản phẩm: | bóng râm |
Sổ tay hướng dẫn sử dụng nhôm treo tường SUNC 3x3m Mái che Pergola Ngoài trời Chống gió ngoài trời
| Sản phẩm: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | Pergolas nhôm treo tường |
| Màu sắc: | Sách hướng dẫn trắng Louvered Pergola |
| Tính năng: | Pergolas nhôm treo tường |
| Không gian phòng: | Tòa nhà sân vườn, ngoài trời |
Hướng dẫn sử dụng nhôm ngoài trời 3x3m Louvered Pergola Windproof Sun Protection
| Mục: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | Đen, xám, trắng |
| Tính năng1: | An toàn và Di động |
| Feature2: | ECO THÂN THIỆN, Nguồn có thể tái tạo |
Hình dạng Aerofoil Aluminium Sun Louvers Motor Hệ thống tường bên ngoài Mặt tiền kiến trúc
| Vật chất: | Dòng nhôm6000 |
|---|---|
| Thiết kế: | Miễn phí |
| Điều khiển: | Cơ giới |
| Hình dạng: | tàu bay |
| Tên: | Những người yêu thích động cơ nhôm Mặt trời bên ngoài Hệ thống tường kiến trúc Mặt tiền |
Cửa sổ che nắng bằng nhôm nằm ngang, Hệ thống che nắng bằng kính Louvre Sách hướng dẫn sử dụng điện cố định
| Tên: | Cánh hướng gió ngang bằng nhôm kính chắn nắng cố định điều khiển điện bằng tay |
|---|---|
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Thckness: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Màu sắc: | Bất kỳ RAL hoặc PANTONE hoặc tùy chỉnh, Hạt gỗ, Tre |
| Điều khiển: | Điều khiển từ xa / bằng tay |
Sổ tay hướng dẫn sử dụng nhôm trắng SUNC 6x3m Bảo vệ ngoài trời Pergola Bảo vệ chống nắng ngoài trời
| Sản phẩm: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| Màu sắc: | Sách hướng dẫn trắng Louvered Pergola |
| Tính năng: | Bằng chứng gặm nhấm, Bằng chứng thối bằng tay Hướng dẫn sử dụng hàng rào Pergola |
| Kích thước: | 6x3m, kích thước tùy chỉnh |
Hệ thống mái che có mái che bằng nhôm có thể thu vào bằng nhôm SKS90 Kiểm soát ánh nắng mặt trời kiến trúc
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Tên: | Hệ thống mái vòm có thể thu vào nhôm SKS90 kiểm soát ánh nắng mặt trời kiến trúc |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
Xây dựng dự án quy mô lớn Hệ thống mái che có thể thu vào bằng hợp kim nhôm Trang trí cửa kính khí dung
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công cộng, Khu dân cư, Thương mại, Trường học, Văn phòng, Bệnh viện, Khách sạn, Sân bay, Tàu điện ng |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tên: | Hệ thống mái tôn có thể thu vào hợp kim nhôm Aeroscreen ứng dụng kiến trúc mặt tiền |
Hệ thống mái hiên có mái che bằng hợp kim nhôm Độ dày 1,0 - 3,0mm Lắp đặt theo chiều dọc / ngang
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công cộng, Khu dân cư, Thương mại, Trường học, Văn phòng, Bệnh viện, Khách sạn, Sân bay, Tàu điện ng |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tên: | Hệ thống mái tôn có thể thu vào hợp kim nhôm Aeroscreen ứng dụng kiến trúc mặt tiền |


