Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ adjustable motorized louvered pergola ] trận đấu 231 Các sản phẩm.
Hệ thống mái che có thể thu vào bằng nhôm Aerofoil Điều khiển ánh sáng mặt tiền tòa nhà
| Tên: | Hệ thống mái tôn có thể thu vào bằng nhôm Aerofoil xây dựng mặt tiền kiểm soát ánh sáng |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
Hệ thống lam chắn nắng cho trần nhà bên ngoài Hệ thống chắn nắng 1000 - 6000mm Blades Span điều khiển cơ giới
| Ứng dụng: | Công cộng, Khu dân cư, Thương mại, Trường học, Văn phòng, Bệnh viện, Khách sạn, Sân bay, Tàu điện ng |
|---|---|
| Vật chất: | Dòng nhôm6000 |
| Thiết kế: | Miễn phí |
| Điều khiển: | Cơ giới |
| Hình dạng: | tàu bay |
Tấm chắn nắng bằng nhôm thẳng đứng Điều khiển bằng điện cố định bằng điện
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Tên: | Cửa gió trời bằng nhôm thẳng đứng điều khiển bằng tay cố định bằng điện |
| Tráng: | Sơn tĩnh điện, Sơn PVDF, Sơn Polyester, Anodization, Mạ, In chuyển nhiệt, Phủ phim |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
Cửa sổ che nắng bằng nhôm nằm ngang, Hệ thống che nắng bằng kính Louvre Sách hướng dẫn sử dụng điện cố định
| Tên: | Cánh hướng gió ngang bằng nhôm kính chắn nắng cố định điều khiển điện bằng tay |
|---|---|
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Thckness: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Màu sắc: | Bất kỳ RAL hoặc PANTONE hoặc tùy chỉnh, Hạt gỗ, Tre |
| Điều khiển: | Điều khiển từ xa / bằng tay |
Mái nhà Louvre có thể thu vào theo chiều dọc bằng nhôm Aerofoil, Mái che Louvre có thể điều chỉnh
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Tên: | Hệ thống mái nhà tắm nắng có thể thu vào bằng nhôm Aerofoil xây dựng mặt tiền kiểm soát ánh sáng |
| Thiết kế: | Tự do |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1,0 ~ 3,0mm |
Hệ thống thông gió không khí có thể thu vào Hệ thống mái che có mái che Ứng dụng mặt tiền kiến trúc
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Ứng dụng: | Công cộng, Khu dân cư, Thương mại, Trường học, Văn phòng, Bệnh viện, Khách sạn, Sân bay, Tàu điện ng |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
Hệ thống mái hiên có mái che bằng hợp kim nhôm Độ dày 1,0 - 3,0mm Lắp đặt theo chiều dọc / ngang
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công cộng, Khu dân cư, Thương mại, Trường học, Văn phòng, Bệnh viện, Khách sạn, Sân bay, Tàu điện ng |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tên: | Hệ thống mái tôn có thể thu vào hợp kim nhôm Aeroscreen ứng dụng kiến trúc mặt tiền |
Màng phủ Hệ thống mái che có thể thu vào Màu sắc tùy chỉnh thương mại
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6063-T5 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công cộng, Khu dân cư, Thương mại, Trường học, Văn phòng, Bệnh viện, Khách sạn, Sân bay, Tàu điện ng |
| Độ rộng của lưỡi kiếm: | 100/150/100/350/300/350/400/450/500/600mm |
| Độ dày: | 1.0 ~ 3.0mm |
| Tải về: | Ngang dọc |
Phòng nắng vườn thông minh Hỗn hợp kim nhôm Chiếc che nắng Giải trí và giải trí Pergola
| Item: | Motorized Aluminium Pergola |
|---|---|
| Material: | Aluminum Alloy 6073 pergola |
| Color: | white , black ; gery ;brown ;customized |
| Size: | 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Style: | Motorized louvered aluminium Pergola |
SGS Thân thiện với môi trường Arbours Mái bằng nhôm hiện đại ở sân sau Gazebo
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |


