Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ adjustable motorized louvered pergola ] trận đấu 231 Các sản phẩm.
4x4m 4x3m 3x3m Hướng dẫn sử dụng nhôm treo tường Louvered Pergola Gery Garden Outdoor Building
| Mục Pergola: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola nhôm |
| Màu sắc: | Gery Manual Louvered Pergola |
| Tính năng: | Pergola hướng dẫn sử dụng treo tường |
| Kích thước sản phẩm: | 4 * 4 M, 4 * 3 M, 3 * 3 M pergola có mái che bằng tay |
Sổ tay hướng dẫn sử dụng nhôm treo tường màu trắng SUNC 3x3m Mái che Pergola Ngoài trời Chống thấm nước
| Mục: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
| Màu sắc: | Đen, xám, trắng |
| Tính năng sản phẩm: | Sách hướng dẫn sử dụng bằng nhôm treo tường Louvered Pergola |
| Kích thước: | 3 * 3M, kích thước tùy chỉnh |
Hướng dẫn sử dụng nhôm treo tường 4x4m tùy chỉnh Tòa nhà vườn ngoài trời Pergola có mái che
| Mục Pergola: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
| Màu sắc: | trắng, đen, gery Sách hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
| Tính năng: | Pergola hướng dẫn sử dụng treo tường |
| Kích thước sản phẩm: | 4 * 4 M, 4 * 3 M, 3 * 3 M, 6 * 3M pergola nhôm |
Hướng dẫn sử dụng nhôm gắn tường màu đen 4x4m 4x3m Louvered Pergola Outdoor Garden Building Gazebo
| Mục Pergola: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
| Màu sắc: | Sách hướng dẫn sử dụng màu đen Louvered Pergola |
| Tính năng: | Sách hướng dẫn sử dụng bằng nhôm treo tường Louvered Pergola |
| Kích thước sản phẩm: | 4 * 4 M, 4 * 3 M, kích thước tùy chỉnh |
Hướng dẫn sử dụng nhôm 4x4m 4x3m tùy chỉnh
| Mục: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
| Màu sắc: | Sách hướng dẫn sử dụng màu đen Louvered Pergola |
| Tính năng: | Sách hướng dẫn sử dụng bằng nhôm treo tường Louvered Pergola |
| Kích thước sản phẩm: | 4 * 4 M, 4 * 3 M, kích thước tùy chỉnh |
ISO9001 Khung kim loại 2.0mm Bioclimated Nhôm Pergola
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Động cơ IP67 Động cơ 100 * 65 * 2mm Máng xối chống thấm nước Pergola có thể thu vào
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Cảm biến mưa Hệ thống thoát nước ẩn Điện mái nhôm tự động Pergola
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
SUNC PVDF 3.0mm Tấm che nhôm hiện đại có thể gập lại ngoài trời
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
3x4m Mái che bằng nhôm có động cơ Ánh sáng Led Hồ bơi bằng chứng gặm nhấm
| Mục: | Pergola nhôm ngoài trời |
|---|---|
| Vật chất: | Pergola hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, Pergola nhôm có động cơ tùy chỉnh |
| Hàm số: | Pergola nhôm chống thấm, che nắng, mưa sản xuất |
| Tính năng: | Bằng chứng gặm nhấm, bằng chứng thối Pergola bằng nhôm có động cơ |


