Tất cả sản phẩm
-
BRUNO BiaginiChất lượng và kiểu dáng của sản phẩm là điều tôi yêu thích. -
Maria GravdalMột nhà máy đáng tin cậy! -
Marta Jimenez PedersenChất lượng quá tốt, đó là pergola trong mơ của tôi, cài đặt dễ dàng và sử dụng hoàn toàn tự động cũng rất tiện lợi
Người liên hệ :
Jessie
Số điện thoại :
15317096971
WhatsAPP :
+8615317096971
Kewords [ adjustable motorized louvered pergola ] trận đấu 231 Các sản phẩm.
Motorized Waterproof ngoài trời vườn Pergola 10 "x 12" với Downpipe kích thước và ánh sáng RGB
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Giàn che hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | trắng đen ; gery; nâu; tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4 ; 4x4 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; 4x3 ;4x6 ;3x3 ;3x5 ; Customized Szie |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che cơ giới |
Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola chống thấm nước cho công trình sân vườn
| Sản phẩm: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
| Màu sắc: | Màu đen, Gery, Trắng Hướng dẫn sử dụng Pergola có mái che |
| tính năng: | Mái che có thể điều chỉnh |
| Kích thước: | Pergola có mái che bằng tay 10 '× 10' |
Sân vườn bằng nhôm chống thấm có động cơ 2.0mm
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
3 X 4 Nhôm Pergola Bioclimatic có thể thu vào có động cơ với đèn quạt màn hình Zip
| Mục: | Pergola nhôm có thể thu vào |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm Pergola |
| màu sắc: | xám, đen, trắng, tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4x4; 4x3; 4x6; 3x3; Tùy chỉnh |
| Chi tiết vật liệu mái nhà: | Thép Louver Pergola |
Sơn tĩnh điện 2.0mm Mái che Louvre có động cơ bằng nhôm Pergola
| Tên: | Hệ thống mái che chống thấm nước Pergola bằng nhôm có động cơ ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng: | Arches, Arbours, Garden Pergolas |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| độ dày nhôm: | Giàn che bằng nhôm sinh học trong vườn 2.0mm-3.0mm |
| Khung hoàn thiện: | Sơn tĩnh điện |
Hướng dẫn sử dụng không thấm nước 4x3m Louvered Pergola nhôm ngoài trời Gazebo cho sân vườn
| Sản phẩm: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật chất: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
| Màu sắc: | Sách hướng dẫn trắng Louvered Pergola |
| tính năng: | Hướng dẫn sử dụng nhôm Louvered Pergola |
| Kích thước: | hỗ trợ 4 * 4 M, 4 * 3 M, kích thước tùy chỉnh |
Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm 3x6m Louvered Pergola Tòa nhà sân vườn không thấm nước ngoài trời Gazebo
| Tên sản phẩm: | Hướng dẫn sử dụng Louvered Pergola |
|---|---|
| Vật liệu: | Hướng dẫn sử dụng hợp kim nhôm Louvered Pergola |
| Tự phối màu: | Hướng dẫn sử dụng màu đen, trắng Pergola có mái che |
| Tính năng: | Hướng dẫn sử dụng nhôm Louvered Pergola |
| Kích thước sản phẩm: | Kích thước tùy chỉnh 4 * 4 M, 4 * 3 M, 3x3m, 3x6m |
Pergola nhôm có mái che có động cơ màu xám với rèm màn hình Zip
| Mục: | Pergola nhôm cơ giới |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6073 Nhôm Pergola |
| Màu sắc: | Pergola nhôm xám |
| Kích thước sản phẩm: | 10' × 10' ; 10' × 13'; Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola nhôm có động cơ hiện đại |
Tòa nhà sân vườn Pergola nhôm cơ giới không thấm nước với rèm cửa chớp 4X4m
| Mục: | Pergola nhôm |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6073 |
| Màu sắc: | xám, đen, trắng, màu tùy chỉnh |
| Kích thước: | 4X4m; Kích thước tùy chỉnh |
| Phong cách: | Pergola nhôm có mái che hiện đại có động cơ |
Custom Made Color Outdoor Electric Awning Với Các Cây Cung Công nghệ Hiện đại Và Pergola Nhôm Kiểm Soát Nước
| Control System: | Remote Control/ Smart Home Integration |
|---|---|
| Room Space: | Outdoor, Office, Swimming Pool;Garden |
| Product Item: | Aluminium Pergola |
| Product Feature: | Waterproof Windproof Aluminium Pergola |
| Installation: | Wall-mounted/ Freestanding |


